CNN Live National player service Sheikh Kanisani

CNN Live National player service Sheikh Kanisani

Hakuna cha simu wala nini, mlioenda shule kusomea ujinga mnajulikana.
Kama tulisomea ujinga basi tu wajinga nawe unabishana na mjinga hivyo nawe ni mjinga zaidi..

Vichapizi vyako mbona vipo kibao humu tulishakunukuu.
 
Wacha kuvunga wewe, hiyo simu unatumia peke yako JF?

Unafikiri wote mapunguani wa kudanganywa kijinga namna hiyo?

Sema umekosea tu. Wacha kutafuta sababu za kijinga.

Punguani wahed.
Tabia zako za ugaidi ndizo zinakusumbua radical Muslim Mwalimu Chalila alikuharibu sana maana yule kawavurugeni vipashkuna Wa kariakoo na Lumumba Mnazi mmoja wote..
 
Tabia zako za ugaidi ndizo zinakusumbua radical Muslim Mzee Chalila alikuharibu sans

Mkifundishwa mkafaidika badala ya ahsante mnabwabwaja na kuhororoja bila mpango.

Hatutachoka kuwapa ilm bila khiyana.
 
Mko nje ya mada, mi nawaangalia tu, halafu kiswahili ni biashara ,jipangeni mkafundishe kiswahili mpate chochote kuliko kuwa mwalimu asiefaidika na ualimu wake
 
Mkifundishwa mkafaidika badala ya ahsante mnabwabwaja na kuhororoja bila mpango.

Hatutachoka kuwapa ilm bila khiyana.
Huna Elimu ya kunipa we bibi nikikosea naelewa nimekosea wapi na stroke ndie aliyeona na kunifahamisha wewe umedakia tu kishambenga . ni sawa na kumuona mtu anakula ukaanza kumwambia ale , au Amelala ukamuambia lala ! sijui utakuwa umetoa command ya aina gani ? Unashangaza...bora ungekuwa umemuwahi mkosoaji Wa kwanza
 
Ninashauku ya kujua 'Next' ya Trump baada ya kuuvaa rasmi Urais
 
In sha Allah panapo majaaliwa US nnakwenda kama kawaida.

Waislam tunaamini katika qadr. Jifunze.

Qur'an 8:30
Na walipokupangia mpango walio kufuru wakufunge, au wakuuwe, au wakutoe. Wakapanga mipango yao, na Mwenyezi Mungu akapanga yake. Na Mwenyezi Mungu ndiye mbora wa mipango.

Lazima ubatizwe msimu huu...
 
Back
Top Bottom