Cm yangu ya Alcatel ya voda haiwaki

Cm yangu ya Alcatel ya voda haiwaki

David Mamba

Member
Joined
May 28, 2017
Posts
8
Reaction score
0
Yan cm yangu ya promo ya Alcatel zile ndogo za button ..inazingua haiwaki yan nnikicharge pia haingii ....na haiwaki na niliitumia kwa muda ila imeanza kusumbua hivi karibuni...naombeni msaada wenu kama mnaweza tambua tatizo nn nijue. ....wanna JF
 
una browa una gani pia una sodawaya na flaks

TUANZIE HAPO MAANA NAONA UNANYIMA RIZIKI ZA MAFUNDI
 
Yan cm yangu ya promo ya Alcatel zile ndogo za button ..inazingua haiwaki yan nnikicharge pia haingii ....na haiwaki na niliitumia kwa muda ila imeanza kusumbua hivi karibuni...naombeni msaada wenu kama mnaweza tambua tatizo nn nijue. ....wanna JF
ipeleke kwa wataalamu waishughulikie mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom