Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

Lakini hata kama tunabisha au tunasita kuamini kwasababu bado ni tetesi lakini ukiangalia na kufuatilia kwa ukaribu mienendo ya TL ameanza kupoa na kupunguza makali yake ya kushambulia serikali kiasi kwamba kama kuna kitu kustukia.
 
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa
Mkuu mbona Lissu hili swala alishalitolea ufafanuzi kwenye kipindi cha kinagaubaga cha DW
 
Wapinzani wote tupo pamoja sana hilo la Lissu kuhamia ACT wala siyo issue bali issue yetu ni tumtoe ccm madarakani tu
Zitto kima video anawaambia wafuasi wake kwamba ana salamu kutoka kwa Lisu kwamba yuko tayari kiungana nao kupigania haki za kidemocrasia ktika nchii hii.

Kwa ule uspecial aliopewa Lisu kwenye mkutano wa ACT mwenye akili anajua nini kinafuata.

Inawezekana Lisu hafurahishwi na jinsi Mbowe anavyo kanyaga katiba ya chadema.
 
hao ndio wana siasa mnaotaka waongoze nchi

unashindwa badilisha chama chako

unakimbilia pengine kisa umesikia kuna moja mbili tatu

unapokimbilia ukute kuna majipu zaidi ya ulipotoka

Siku zote huwezi gundua nyumba flani wanakula nini kama huishi ndani yake

siasa za nchi hiii sazngine bora tu mtu uamue kusema "nimestaaafu siasa" kuliko hama hama

na mtahama weeee mwisho wote mtajikuta mmerudi CCM
 
Wewe kati ya membe na Lissu unataka Nani agombee Urais kwenye chama chetu
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa
 
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa

zitto ana nguvu,mjanja na akili kuliko wapinzani wote?

unadhalilisha wenzako wa execuses za kitoto
 
kwa hiyo akihamia au asipohamia,wewe unapungukiwa au unaongezewa nini?
 
Leo kwenye PERUZI NA KUDADISI ya clouds FM alisikika Masudi Kipanya akisema kwamba Tundu Lisu yupo tayari kuhamia ACT- Wazalendo muda wowote kuanzia sasa. Kinachosubiriwa ni muda tu ufike.

SOURCE: Clouds FM.
Ni kweli kabisa!
 
Ni vema tueleweke vizuri. Chama cha ACT kitashirikiana na vyama vingine vya upinzani katika kuunganisha nguvu kukabiliana na CCM. Vikao vya Chama vimetoa maamuzi kwa Viongozi kuwasiliana na Viongozi wa Vyama vingine ili kujenga mshikamano. Sheria ya vyama imeweka utaratibu wa namna ya Vyama kushirikiana. Tutafuata Sheria.

Ndugu Tundu Lissu ndio alama ya harakati za haki nchini kwetu kwa sasa. Tundu sio tena Mali ya chama fulani au kundi fulani la jamii. Tundu ni wa Watanzania wote. Ndio maana alipoumizwa katika jaribio la kumwua Watanzania wote bila kujali vyama wala wanakotoka walilia. Wote walishiriki kuhakikisha anapata matibabu baada ya Serikali dhalimu ya CCM kukataa kumpa stahiki zake za matibabu. Ni watu wasio na busara tu ndio wanaweza kumkumbatia Lissu kuwa ni wao peke yao. Lissu ni alama ya mapambano dhidi ya UKATILI. Ni kama vile ANC wangewaambia vyama vingine vya ukombozi kama PAC kutomtumia Mandela. Ridiculously childish!

Katika miaka 4 ya utawala wa kikatili alama inayoishi ni Tundu Lissu. Wengine hatunao, wamepotezwa. Tundu tunaye maana Mungu alifanya miujiza yake. Mungu ana sababu ya kumfanya Tundu kuwa hai. Siasa za kitoto na kibinafsi zisituondoe katika vita kubwa dhidi ya ukatili.

Sisi kama ACT tunatambua nafasi ya TL katika harakati za kuleta haki nchini kwetu. Tunatambua Lissu ni mwanachama wa CHADEMA na tutaheshimu maamuzi ya chama hicho kuhusu nafasi ambayo TL atacheza katika mtanange wa 2020. Wakimpanga kuwa mshambuliaji, Mimi nikiwa kiungo nitampa mipira atingishe nyavu. Wakiamua awe kiungo tutakuwa tayari kutingisha nyavu. Wakiamua kuwa awe Beki pia tutaheshimu.

Nawasihi Watanzania kuwa tusikubali kugawanywa. Hakuna jambo Magufuli anaogopa kama umoja wa vyama vya Upinzani. Tutazame mbele, Daima mbele nyuma mwiko ( mashabiki wa Yanga wanajua hili ).

Nkrumah: Forward Ever. Backwards Never
 
Alisema yeye mwenyewe Tundu Lissu au kipanya alichora kikatuni cha kumuonesha Lissu akiwaza kuhamia ACT kisha wakaanza kukijadili.....!?
Sioni ubaya akihamia huko. Ubaya ni kama akihamia upande ule wa kuunga juhudi!
 
kaka Zitto kwann jana kwenye mkutano wako ulitoa salamu za TL badala ya CHADEMA if you real need strong institution? hasa kipindi hiki ambacho uchochezi na rubbish ni]

Mwaka 2017 Lema alihudhuria mkutano wa ACT Wazalendo Arusha na kutoa salaam zake yeye kwetu kwanini haikuwa nongwa?

Mimi nimekwenda safari, nimemwona Lissu kumsabahi. Narudi nafanya mkutano wa chama nawapa wajumbe salaam za Mgonjwa wa Taifa zima, shida nini?
Anayefanyia propaganda hili ni mpumbavu na anayeamini hizo propaganda pia mpumbavu.

Narudia, hakuna coalition ya mtu na mtu. Coalition ni ya Vyama. Sisi ACT tunataka coalition na tutafuata Sheria. Kama wenzetu wanadhani wanaweza kuikabili CCM peke yao sawa. Lakini sisi tunaamini ushirikiano utakuwa na faida kwa sisi sote. Chama chetu kimejiandaa kwa yote lakini dhamira yetu ni kushirikiana tena kuanzia Uchaguzi wa Serikali za Mitaa
 
Back
Top Bottom