Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

Leo kwenye PERUZI NA KUDADISI ya clouds FM alisikika Masudi Kipanya akisema kwamba Tundu Lisu yupo tayari kuhamia ACT- Wazalendo muda wowote kuanzia sasa. Kinachosubiriwa ni muda tu ufike.

SOURCE: Clouds FM.

Unajifurahisha hata kama haiwezekani mchonganishi mkubwa
 
Najiuliza tu, Chadema hata wakifanya mkutano wa ndani, police hawa hapa, ACT, CUF, NCCR-Mageuzi mbona huaga hawakamatwi? Viongozi na wabunge wa Chadema almost all of them wana case mahakamani, case ambazo wote wanaofikiria vizuri wanaona kabisa ni za kubambikwa, Zitto mbona hakamatwagi? Anyway, labda nae ni mpinzani.
 
Mambo mengine ni kukubali tu, ACT ndio inaenda kuwa main opposition party. Tukubali tukate, Chadema uwezo wao umefika mwisho. Waliharibu wakagoma kujivua gamba na kuanza kuvisha wengine gunia la umamluki.

Kwavile waligoma kutubu na kujivua gamba, huyo mdudu atawatafuna tu. Huwezi kubadili wengine kama mwenyewe hutaki kubadilika.
 
kuna siku huwa mnamshangilia akiisema serikali ama kumsema JPM...
Ieleweke Zitto ni muhuni...sio mwanasiasa
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa
 
kuna siku huwa mnamshangilia akiisema serikali ama kumsema JPM...
Ieleweke Zitto ni muhuni...sio mwanasiasa
Sio kwamba ni muhuni kwasababu anaisema serikali au JPM. Kigezo kikiwa hicho Mimi sikubaliani. JPM lazima asemwe anatuharobia nchi sana tu.
 
kuna siku huwa mnamshangilia akiisema serikali ama kumsema JPM...
Ieleweke Zitto ni muhuni...sio mwanasiasa
JPM ndo mwanasiasa? Huyu si katili tu anaependa kutia hofu wananchi anao watawala kwa nguvu ili asikosolewe?
 
Kwahiyo jamaa anawang'ong'a wapinzani wenzake ni bora ajiunge na ccm amsaidie Magufuli kazi
Zitto ni CCM Damu. Wenzie wana makesi kibao yeye kila siku anamsema Magufuli haguswi. Unadhani Dola inaogopa hicho kinachoitwa UCHAWI wa Zitto?Zitto na CCM wanawapumbaza wajinga. Wanataka tumuone ni mpinzni kweli wakati mikakati yake ya gizani ipo wazi. MSIMWAMINI ZITTO kabisa
 
Wapinzani wote tupo pamoja sana hilo la Lissu kuhamia ACT wala siyo issue bali issue yetu ni tumtoe ccm madarakani tu
Hahahha... Ishu ni kuitoa kupitia chama kipi? Kuna nini huko chadema mpaka anataka kwenda upande wa pili? Bila shaka kachoka na uhuni wa huko
 
Leo kwenye PERUZI NA KUDADISI ya clouds FM alisikika Masudi Kipanya akisema kwamba Tundu Lisu yupo tayari kuhamia ACT- Wazalendo muda wowote kuanzia sasa. Kinachosubiriwa ni muda tu ufike.

SOURCE: Clouds FM.
Kipanya bahanaa ajaachaamapanyayalee
 
Kuitoa ccm ni lazima na siyo lazima itolewe na chama fulani hata mgombea binafsi anaruhusiwa kuiondoa ccm madarakani
Hahahha... Ishu ni kuitoa kupitia chama kipi? Kuna nini huko chadema mpaka anataka kwenda upande wa pili? Bila shaka kachoka na uhuni wa huko
 
Ila mnafurahishwa na yule anaekanyaga katiba ya Chama chenu na Nchi?
Hapa tunaongelea ishu za wapinzani! Unaweza kuanzisha uzi mwingine kuongelea huyo mwingine!
Hivi huko shuleni mlienda kusoma ujinga?
 
Zitto kima video anawaambia wafuasi wake kwamba ana salamu kutoka kwa Lisu kwamba yuko tayari kiungana nao kupigania haki za kidemocrasia ktika nchii hii.

Kwa ule uspecial aliopewa Lisu kwenye mkutano wa ACT mwenye akili anajua nini kinafuata.

Inawezekana Lisu hafurahishwi na jinsi Mbowe anavyo kanyaga katiba ya chadema.
Kama una video hiyo mkuu tunaomba utuwekee hapa. Suala la .wanasiasa wa nchi hili kuhama chama binafai halinishangazi tena.. Ishakuwa kawaida sana. Kama Kingunge aliihama ccm, Lisu ni nani asihame?
 
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa
Naamini Lissu yuko vizuri na hawezi kuhangika na hizi siasa uchwara.Hata hivyo kama ataingia kwenye huo mtego ajipime kama yeye anao umaarufu kama wa Dr.Slaa.
 
Hatukatai kuwa Lissu anaweza kuhamia ACT, anaweza kwenda popote hata CCM ni hiari kwake na ndio demokrasia.
Lakini sidhani kama kwa wakati huu, mazingira yake Lissu na Mategemeo ya chama chake kama hilo linawezekana kwa sasa.
Lissu sio limbukeni wa kisiasa, na Lissu hajawa mtu asiye shukrani hata kidogo.
Lissu alifikia hali ya kuhesabika mfu kwa kutimiza wajibu wake. Na chama chake kikapambana usiku na mchana kumpigania uhai wake kama wajibu wa chama. Jee ni sahihi baada ya matibabu na sasa kasimama mwenyewe wale walio mpigania awaache njia panda na kushika mwelekeo mwingine? Tena kwa wakati huu?
Hizi habari ni za kutaka kumkosanisha na wenzake bure! Ndio maana nasema LISSU atoke hadharani AKANUSHE au ATHIBITISHE habari hii kwa kinywa chake mwenyewe
Kamanda umepaniki
 
Lissu katambua nia ovu ya mbowe kua mfalme chadema,na ndo Zitto alikua akikipigania,sasa lissu anatambua maana.kwenye huu uchaguzi unaokuja wa chadema mbowe anataka kuendelea kua mwenyekiti apige hizo bilion
 
Back
Top Bottom