Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

Clouds FM: Tundu Lissu kuhamia ACT- Wazalendo

This is RUBBISH. Kazi ya CCM hii kuleta ugomvi
Mpaka kipanya mwenzenu katangaza basi ni kweli. Ila hapa unauma na kupuliza. Ili chadema wasiamini. Mtajiunga sana lakini zama zimeshabadirika, kwa kujiunga kutegemea kushika dola mie sidhani naona watz tumeshawaelewa mapoyoyo Wa zama hizi, mapoyoyo waliopotayari kuliuza taifa kwa mabeberu
 
Zitto na Lissu wanayokazi moja tu, kuunganisha nguvu pamoja na kupata mgombea mwenye mvuto 2020. Naamini ni ushirikiano wa kawaida tu kama ilivyokuwa UKAWA, yaani vyama washirika.
Kwa 2020 ndio watakuwa wamejimix labda 2035[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Afrika kuna hatari kubwa sana KWA hapa duniani, Watu weusi wengi hawajielewi NA AKILI zao ni mbovu sana. Badala ya kujikita NA matatizo yao halisi yanayowakabili, wao wameelekeza nguvu zao zaidi ku-deal NA wanasiasa NA siasa, tena siasa chafu.

Jamani, tafuteni maisha, pambaneni NA umaskini, itafuteni elimu bora mahali popote pale ilipo,
wanasiasa hao wanawapotezeeni muda tu, wao wanachoangalia ni Maslahi yao binafsi tu
Mkuu haiwezekani watanzania karibu milioni 60 tuongee lugha moja.
Ni haki ya kila mmoja kujadili anachopenda, ndiyo maana hata hapa jf kuna watu wanaishia MMU, jukwaa la michezo nk.
Pia ni lazima ujue kuwa siasa zetu Tanzania ndizo zinazoendesha kila kitu.
Kwahiyo tutajidili siasa na wanasiasa kadri itakavyowezekana huku tukitimiza majukumu yetu ya kila siku
 
Umesahau tu au kujisahaulisha. Tulipoanzisha ACT tuliambiwa kuwa ni chama cha Lowasa. Ikavuma kuwa Lowasa anakuja ACT tena kwa matusi makali makali dhidi ya ACT kutoka kwa hao hao ambao walimpokea Lowasa.

Wakati mwengine ukiwa na hekima unatazama tu mambo na kukaa kimya. Siasa za Tanzania ni moja ya Siasa za hovyo sana. Jambo ni baya akilifanya mwengine. Ukifanya wewe au aliye karibu nawe sio baya hata kidogo. Siasa za watu wasio na maarifa, wasioijua dunia, wasio na ajenda isipokuwa madaraka ya dola tu sio Siasa. Tufanye Siasa ya kukomboa watu. Tuwe na uwezo wa kuweka tofauti pembeni kwa ajili ya faida kubwa ya nchi. Mission kubwa hapa ni KUIONDOA CCM ili kuboresha maisha ya wananchi. Tu focus hapo
Yaani kwa post hizi ni wazi kuna jambo zitto kalisuka na limeshafanikiwa la kuidondosha chadema. Nakumbuka uliwaahidi wakati wanakutimua.

Najua link hii na post zako hizi tayari mbowe umemvuruga[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Umesahau tu au kujisahaulisha. Tulipoanzisha ACT tuliambiwa kuwa ni chama cha Lowasa. Ikavuma kuwa Lowasa anakuja ACT tena kwa matusi makali makali dhidi ya ACT kutoka kwa hao hao ambao walimpokea Lowasa.

Wakati mwengine ukiwa na hekima unatazama tu mambo na kukaa kimya. Siasa za Tanzania ni moja ya Siasa za hovyo sana. Jambo ni baya akilifanya mwengine. Ukifanya wewe au aliye karibu nawe sio baya hata kidogo. Siasa za watu wasio na maarifa, wasioijua dunia, wasio na ajenda isipokuwa madaraka ya dola tu sio Siasa. Tufanye Siasa ya kukomboa watu. Tuwe na uwezo wa kuweka tofauti pembeni kwa ajili ya faida kubwa ya nchi. Mission kubwa hapa ni KUIONDOA CCM ili kuboresha maisha ya wananchi. Tu focus hapo
Unawaumiza sana unaposhirikiana na Seif wanaogopa utakuwa KUB, ''vifaranga vinarejea bandani.......''
 
Kuhusu Zitto zamani nilikuwa siamini sana tuhuma zake, lakini sasa nimeanza kuamini kuwa no mjasiria mali wa kisiasa.
Mvurugaji mkuu wa upinzani hasa Chadema. Nadhani Lissu sasa atoke hadharani na kuweka hili sawa
Zitto ni CCM Damu. Wenzie wana makesi kibao yeye kila siku anamsema Magufuli haguswi. Unadhani Dola inaogopa hicho kinachoitwa UCHAWI wa Zitto?Zitto na CCM wanawapumbaza wajinga. Wanataka tumuone ni mpinzni kweli wakati mikakati yake ya gizani ipo wazi. MSIMWAMINI ZITTO kabisa
 
Unawaumiza sana unaposhirikiana na Seif wanaogopa utakuwa KUB, ''vifaranga vinarejea bandani.......''
Haya mapenzi yako kwa Zitto Leo ni ya kweli? Yaani unapiga about turn ghafla kwa vile unahisi mgogoro utakuwepo ndani ya Chadema?
Utasubiri sana, na ndani ya 24 hrs majibu yatatolewa
 
Mpaka kipanya mwenzenu katangaza basi ni kweli. Ila hapa unauma na kupuliza. Ili chadema wasiamini. Mtajiunga sana lakini zama zimeshabadirika, kwa kujiunga kutegemea kushika dola mie sidhani naona watz tumeshawaelewa mapoyoyo Wa zama hizi, mapoyoyo waliopotayari kuliuza taifa kwa mabeberu
Hivi kumbe ni kina Zitto ndio wamewauzia mabeberu Buzwagi, Nbc, Nmc, Urafiki and likes? Inawezekana mwenzetu kwa miaka 50 hujui nchi hii inaongozwa na chama gani na wala hujui no nani ameuza nyumba za serikali na hajawahi kutubu dhambi hii.
 
Zitto ni CCM Damu. Wenzie wana makesi kibao yeye kila siku anamsema Magufuli haguswi. Unadhani Dola inaogopa hicho kinachoitwa UCHAWI wa Zitto?Zitto na CCM wanawapumbaza wajinga. Wanataka tumuone ni mpinzni kweli wakati mikakati yake ya gizani ipo wazi. MSIMWAMINI ZITTO kabisa
Kwa records zangu Zitto hajawahi kuwa ccm, ila Dr Slaa ana kadi ya ccm na ya Chadema.
 
Haya mapenzi yako kwa Zitto Leo ni ya kweli? Yaani unapiga about turn ghafla kwa vile unahisi mgogoro utakuwepo ndani ya Chadema?
Utasubiri sana, na ndani ya 24 hrs majibu yatatolewa
Ule waraka wa Kinana na Makamba bado wanàweweseka nao.
 
Kila jambo linawezekana, tatizo la vyombo vya habari vya Tanzania Ni mabingwa Wa kuzusha badala ya kuthibitisha taarifa kwa wahusika kabla ya kuzusha...
 
Mhh! Ngoja muda ufike tuyajue, yaliyo yamo au hayamo. Ila muda nao unaweza kuwa mrefuuuu, matokeo yake tukasahau
 
Back
Top Bottom