Mimi hata sijui mnashangaa nini hapo ' like mother like daughter'....! Kwan boss wao(lady jay dee) ametokea wap? Na yy si alianza kuliwa na gadner, sema 2 bahat nzuri yy aliolewa kabisa! Acha nao wafuate njia! Unajuaje kama katika masharti ya kujiunga na tht hakuna hilo sharti la kutoka na watangazaj na viongoz wa redio ya watu?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.