clouds fm muda huu..


Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
201
Points
195
Msambaa mkweli

Msambaa mkweli

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
201 195
Clouds fm, wanapatanisha ndoa kati ya Tobby na Tausi, hivi kweli ndio njia sahihi.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,809
Points
2,000
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,809 2,000
Who is Tobby?Tausi?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Tobi na tausi?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,869
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,869 2,000
Ndo nani hao?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
ni sahihi kama Tausi na Tobby wameridhia na wamepatanishwa.
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,257
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,257 2,000
mleta mada,ndio kina nani hao?
 
Nyleptha

Nyleptha

Member
Joined
Jun 19, 2012
Messages
69
Points
0
Nyleptha

Nyleptha

Member
Joined Jun 19, 2012
69 0
Clouds fm, wanapatanisha ndoa kati ya Tobby na Tausi, hivi kweli ndio njia sahihi.
Nimesikiliza kipindi hicho cha njia panda ambapo wanandoa Toby na Tausi wana mgogoro au ugomvi, wameshirikisha wazazi imeshindikana ndio Tausi kaja redioni anasimulia hadi mambo ya ndani kabisa loh! Binafsi nimeona si sahihi kuelezea mambo hayo redioni, ni kujidhalilisha tu! Lakini sijajua wanatakiwa wayajadili wapi kama wazazi wameshindwa!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
Clouds fm, wanapatanisha ndoa kati ya Tobby na Tausi, hivi kweli ndio njia sahihi.

Sio sahihi hata kidogo. Kutangaza kupitia redio mambo ya ndoa sio sahihi na hayo siyo matanngazo ya mpira.

Upatanishi wa mambo ya ndoa unahitaji hekima na utulivu kwa wachache wenye sifa hizo, kuanika udhaifu wenu kwa kila mtu ni kujichimbia handani litakalo ifukia na kuizika ndoa kabisa.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
dah!km wenyewe wameridhia poa!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
We clouds huwajui!!!!!!!!!! Hilo DILI LIMECHEZWA!!!!
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 225
Kama walikua na ugomvi na wamefanikiwa kupatanishwa ni vizuri, haijalishi njia waliotumia,
 
Pomboo

Pomboo

Senior Member
Joined
Jun 8, 2010
Messages
125
Points
195
Pomboo

Pomboo

Senior Member
Joined Jun 8, 2010
125 195
Hakuna aibu mbaya kama kujidhalilisha mwenyewe,mambo ya ndani na redio wapi na wapi!
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
We clouds huwajui!!!!!!!!!! Hilo DILI LIMECHEZWA!!!!
Hivi lara 1 haiwezekani na sie tukaanzisha hilo dili humu JF, kuna wanandoa wengi humu wana migogoro haoo LOL
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top