Clouds FM, Millard Ayo na Diva wamemaliza ugomvi na Diamond Platnumz?

davejillaonecka

JF-Expert Member
Oct 17, 2018
208
250
Hawa ndugu zangu wameanza kuja kwa kasi sana kum - support Diamond Platnumz haswaaa. Deal aliyoi-sign na Warner inazidi kuwafumbua watu.

Swali ni: Je, kuna nini kinaendelea au ndo mabifu yamesha sitishwa?

Naomba mwenye uelewa na hili jambo anieleweshe.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,269
2,000
Millard Ayo baada ya Ruge kufariki amegundua Kusaga ambaye ni boss wake ndiye mmiliki pia Wasafi media, hata frequency ya 88.5 DSM ilikuwa ya Kusaga.

Diva kwasasa hana kazi na kutokana na hali ngumu ya maisha ameanza kujipendekeza kwa Diamond labda atapata kazi.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
20,359
2,000
Hapa issue ni MOJA.

.............Usiwe Msukule. Usijichomeke kwenye beef ambalo halikuhusu.

Siku wenyewe wakielewana wewe utabaki hujielewi kama Mwehu.

Kulinda ugali ndiyo sababu kuu, yani mara nyingi mtu anaingia kwenye bifu lisilokua lake ili kulinda tumbo lake, unakuta mtu anaingia kwenye bifu ambalo halipo kumhusu ila anaingia na kuchukua sides ili kulinda ugali ndiyo ukweli ulivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mailman

JF-Expert Member
May 16, 2020
804
1,000
Millard Ayo baada ya Ruge kufariki amegundua Kusaga ambaye ni boss wake ndiye mmiliki pia Wasafi media, hata frequency ya 88.5 DSM ilikuwa ya Kusaga.

Diva kwasasa hana kazi na kutokana na hali ngumu ya maisha ameanza kujipendekeza kwa Diamond labda atapata kazi.

Wasafi FM ofisi set up na design ni kazi ya mafundi kutoka Clouds FM, kwa DSM Wasafi FM wanatumia mnara wa Clouds (on rent).
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,269
2,000
Wasafi FM ofisi set up na design ni kazi ya mafundi kutoka Clouds FM, kwa DSM Wasafi FM wanatumia mnara wa Clouds (on rent).
In short Diamond ni face tu na CEO wa kampuni ila kwenye vitabu vya mahesabu kuna watu wako makini.

Ukitaka kuja kulijua hilo, Wasafi media ikiyumba tu. Wahusika lazima wataajiri CEO mpya.

Kusaga kwenye media industry amekuwa mjanja mjanja sana. Amenunua frequency nyingi muhimu amekaa nazo tu.

Kwenye hili suala sijui FCC wako wapi?
 

Mailman

JF-Expert Member
May 16, 2020
804
1,000
In short Diamond ni face tu na CEO wa kampuni ila kwenye vitabu vya mahesabu kuna watu wako makini.

Ukitaka kuja kulijua hilo, Wasafi media ikiyumba tu. Wahusika lazima wataajiri CEO mpya.

Kusaga kwenye media industry amekuwa mjanja mjanja sana. Amenunua frequency nyingi muhimu amekaa nazo tu.

Kwenye hili suala sijui FCC wako wapi?

Kusaga yuko njema mzee, ukiangalia Branding ya Wasafi FM, unaona kabisa inakuja kuwa tishio, ni kama anataka kupambanisha Clouds vs Wasafi.

EFM na wenzake wanakuja kuwa wasindikizaji, na Clouds kuna vichwa vya kazi balaa.
 

Tempus Fugit

JF-Expert Member
Jun 22, 2016
521
1,000
In short Diamond ni face tu na CEO wa kampuni ila kwenye vitabu vya mahesabu kuna watu wako makini.

Ukitaka kuja kulijua hilo, Wasafi media ikiyumba tu. Wahusika lazima wataajiri CEO mpya.

Kusaga kwenye media industry amekuwa mjanja mjanja sana. Amenunua frequency nyingi muhimu amekaa nazo tu.

Kwenye hili suala sijui FCC wako wapi?
Sasa unaposema wahusika wataajiri CEO mpya...ina maana Diamond yeye si muhusika? Ijapokuwa hana majority shareholding...ila kwa mujibu wa Brela ana stake ya 43% ya Wasafi media.

Yeye si tu kuwa ni face tu...he is one of the owners. Plus you should know the power of WCB brand...Wasafi media imepata huge growth because of diamond and his WCB brand.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
18,269
2,000
Sasa unaposema wahusika wataajiri CEO mpya...ina maana Diamond yeye si muhusika? Ijapokuwa hana majority shareholding...ila kwa mujibu wa Brela ana stake ya 43% ya Wasafi media.

Yeye si tu kuwa ni face tu...he is one of the owners. Plus you should know the power of WCB brand...Wasafi media imepata huge growth because of diamond and his WCB brand.
Mkuu mtu mwenye majority shares ndio final. Hata kama kampuni umeianzisha wewe.

Sheria ya makampuni iko hivyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom