Clouds FM inasikilizwa kuanzia usiku, E-Fm yatawala mchana


Hearten

Hearten

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
23
Likes
29
Points
15
Hearten

Hearten

Member
Joined May 17, 2016
23 29 15
Mambo,

Redio ya watu sasa inaburuzwa na E-Fm baada ya utafiti kuonyesha taarifa za takwimu namna ya watu wanavyosikiliza radio mbalimbali jijini Dar es Salaam.

13615087_1157816060936153_5838025627848751490_n-jpg.365525
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Duhh, E-FM wameanza juzujuzi lakini wamekuja juu mno. Nawapongeza na hongera sana wanaE-fm kwa kuvuta idadi kubwa ya wasikilizaji. Ni hivi punde nami nilikuwa nawasikiliza kwenye kipindi chao cha michezo. Wajitahidi kufikisha matangazo yao nje ya Dar.
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,976
Likes
3,036
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,976 3,036 280
Mimi toka nimeijua efm sikuwahi kufungulia upuuzi mwingine,kwenye michezo niko radhi hata niikose papuchi lakini sio e sports au sporta headqurter
 
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
13,528
Likes
10,949
Points
280
Raimundo

Raimundo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
13,528 10,949 280
Muda wa MC Kicheko (singeri) ndo umeshusha rating.
 
K

kerai

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
197
Likes
69
Points
45
K

kerai

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
197 69 45
Naona E-Fm wanatuchezea akili na hawa watafiti wao. hivi jahazi na ubaoni ipi inasikilizwa zaidi? plus ule muda wa amplifaya
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Hivi ni viashiria kuwa redio ya 'wafu' inaanza kufa taratibu..
 
mbuta likasu

mbuta likasu

Senior Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
163
Likes
86
Points
45
mbuta likasu

mbuta likasu

Senior Member
Joined Feb 29, 2016
163 86 45
Efm bonge la radio . ..wajitawanye wafike kila pande ya nchi.. Mi naisikia pia sana usiku muda wa singeli
 
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined
May 30, 2016
Messages
123
Likes
92
Points
45
Age
41
NDI NDI NDI

NDI NDI NDI

Senior Member
Joined May 30, 2016
123 92 45
Clouds Radio,bado ni kituo bora cha muda wote kwa wasikilizaji wa rika zote....Hizo tafiti zenu uchwara hazina mashiko hapa.
 
P

Pallu wa Pallu

Member
Joined
Jan 6, 2015
Messages
65
Likes
10
Points
15
Age
40
P

Pallu wa Pallu

Member
Joined Jan 6, 2015
65 10 15
ujinga mtupu na huo utafiti uchwara.
 
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
428
Likes
290
Points
80
Age
36
Kurutamjanja

Kurutamjanja

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
428 290 80
Clouds ilikuwa Bora sana,ila imeharibiwa na majungu na mipasho ya kina Dauda na Mbwiga. Mtu kama Ibrahim Masoud sio wa kumuachia aondoke. Sasa ndio anaing'arisha Efm. Na hilo Jahazi siku hizi limebaki jina tu. Kipindi pekee Clouds ni Emplifire cha millard tu. E fm wako vizuri wanachotakiwa ni kujitangaza na mikoani kwa sasa. Namimi nakubali 93.7 Huu mchezo hauhitaji hasira.
 
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
981
Likes
1,082
Points
180
Age
35
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
981 1,082 180
Mi nipo mkoa hiyo Efm haijafika bado, hebu niambieni nayo ina matangazo kibao kama clouds??? Maana ni kinyaaaaaaaa..
 
Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
386
Likes
247
Points
60
Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined Nov 2, 2010
386 247 60
Naona E-Fm wanatuchezea akili na hawa watafiti wao. hivi jahazi na ubaoni ipi inasikilizwa zaidi? plus ule muda wa amplifaya
Amplifier siku hizi ni matangazo tuu...
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,401
Likes
35,544
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,401 35,544 280
huu mchezo hautaji hasira
nacheka kwa dharaaau!!!
sport hq nilidhani ingezima redio zote
 
A

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2016
Messages
1,123
Likes
769
Points
280
A

AKILI TATU

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2016
1,123 769 280
DAIMA SIJAWAHI KUZIELEWA HIZO REDIO MNAZOSHABIKI,ZIMEJAA MAJUNGU,UMBEA NA MIPASHO KUANZIA ASUBUHI HADI JIONI,BILA KUWEKA UBINAFSI,UPENDELEO WALA UJUAJI,REDIO BORA KWA SASA AMBAYO UNAWEZA KUSIKILIZA KITU UKAELEWA MANTIKI NA MAANA YA UNACHOSIKILIZA NI RFA NA RADIO ONE,HIZO REDIO ZINAKUPA REPORT KILA MUDA BILA KUSAHAU BURUDANI,HIZO NYINGINE NI WABANA PUA TU NA MA..S..GA NDIO WAMEJAZA HUKO
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,049
Likes
22,699
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,049 22,699 280
Huo utafiti kafanya nani ??
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,046
Likes
1,392
Points
280
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,046 1,392 280
DAIMA SIJAWAHI KUZIELEWA HIZO REDIO MNAZOSHABIKI,ZIMEJAA MAJUNGU,UMBEA NA MIPASHO KUANZIA ASUBUHI HADI JIONI,BILA KUWEKA UBINAFSI,UPENDELEO WALA UJUAJI,REDIO BORA KWA SASA AMBAYO UNAWEZA KUSIKILIZA KITU UKAELEWA MANTIKI NA MAANA YA UNACHOSIKILIZA NI RFA NA RADIO ONE,HIZO REDIO ZINAKUPA REPORT KILA MUDA BILA KUSAHAU BURUDANI,HIZO NYINGINE NI WABANA PUA TU NA MA..S..GA NDIO WAMEJAZA HUKO
Mapenzi ya radio yanatokana na vipindi husika! Kwa mfano kama mimi, Clouds nackiliza PB, XXL na Jahazi! Amplifier ni kipindi kizuri ingawaje kinaboa matangazo yasiyoisha!

Michezo mara nyingi nasikiliza EFM! Sasa kama interest yako ni news, of coz, si Clouds wala EFM inaweza kuwa chaguo lako!
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
Clouds ilikuwa Bora sana,ila imeharibiwa na majungu na mipasho ya kina Dauda na Mbwiga. Mtu kama Ibrahim Masoud sio wa kumuachia aondoke. Sasa ndio anaing'arisha Efm. Na hilo Jahazi siku hizi limebaki jina tu. Kipindi pekee Clouds ni Emplifire cha millard tu. E fm wako vizuri wanachotakiwa ni kujitangaza na mikoani kwa sasa. Namimi nakubali 93.7 Huu mchezo hauhitaji hasira.

hicho kipindi cha EMPLIFIRE labda kinapatikana kwenye radio yako mie naijua amplifier tu aiseee
 
W

wajenzi

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
9
Likes
6
Points
5
Age
28
W

wajenzi

Member
Joined Jul 12, 2016
9 6 5
Efm wabaki Dar pekee at least kwa miaka 4/5 mbele...... Kilichoifanya clouds iwe hapa ilipo leo.... Watu wa mikoani wanakua obsessed nayo wakija town wanaskiza hio tu
 

Forum statistics

Threads 1,236,577
Members 475,206
Posts 29,262,919