Clouds fm haijatajwa msiba wa Albert Mangwea


666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,270
Likes
1,495
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,270 1,495 280
kama ulikuepo kwenye viwanja vya leaders au ulikua ukiona kupitia eatv, kuanzia kwa adam juma mpaka kwa msemaji wa familia walitaja redio na stations mbali mbali wakizishukuru, lakina cha ajabu hawakuitaja clouds fm kwa kusaidia kuripoti habari za msiba wa ngwea kutoka moja kwa moja johanesburg na kuhusisha vipindi vyake karibia vyote na habari za ngwea! My take#p.funk majani ni kweli alisema ukweli na inaonekana hata familia ya ngwea ilichukia kuhusu clouds fm na madai yaliyo tolewa na majani, na ndio maana hata msemaji wa familia akuishukuru clouds fm.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Mmh hayo mambo mbona hatar
 
M

MBOOYA

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
289
Likes
1
Points
0
M

MBOOYA

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2012
289 1 0
Aise. Ndo maana wameachana na habari za ngwea..
Pole sana millard.. Poleni klauzi. Jirekebisheni!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
ndio maana hawajaonyesha mazishi yake

maana niwajuavyo kllauz hili lilikuwa si la kuwapita
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Sio lazima watajwe bhana.....washazoe kuoshwa katika matukio km hayo eeeeh.Vikitajwa vichache na baadae kusema na vyombo vyote vya habar vilivyoshir bac na wao pia wamo.
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
ndio maana hawajaonyesha mazishi yake

maana niwajuavyo kllauz hili lilikuwa si la kuwapita
Bora walivyokuwa hawajaonyesha....wao si walijifanya wanataka kutawala msiba.
Wamuacheeeee
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Hivi ni kweli mnayayasema au
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Wangetajwa mngelia....sasa mwadai hawajatajwa ishakuwa nongwa! Mnashangaza sana kwa kweli. Yaani ni kama vile ulikuwa unatega masikio kusikia neno clouds.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Aise. Ndo maana wameachana na habari za ngwea..
Pole sana millard.. Poleni klauzi. Jirekebisheni!
Wameachana na habari za Ngwea kivipi wakati sasa hivi wanapiga nyimbo za kumuenzi? Ujuha mwingine mbaya sana...
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,838
Likes
2,199
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,838 2,199 280
afadhali...swapendi clouds mimi!
 
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
1,499
Likes
99
Points
145
mkonowapaka

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
1,499 99 145
Wangetajwa mngelia....sasa mwadai hawajatajwa ishakuwa nongwa! Mnashangaza sana kwa kweli. Yaani ni kama vile ulikuwa unatega masikio kusikia neno clouds.
Binadamu!!!!!!!!!
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
kama ulikuepo kwenye viwanja vya leaders au ulikua ukiona kupitia eatv, kuanzia kwa adam juma mpaka kwa msemaji wa familia walitaja redio na stations mbali mbali wakizishukuru, lakina cha ajabu hawakuitaja clouds fm kwa kusaidia kuripoti habari za msiba wa ngwea kutoka moja kwa moja johanesburg na kuhusisha vipindi vyake karibia vyote na habari za ngwea! My take#p.funk majani ni kweli alisema ukweli na inaonekana hata familia ya ngwea ilichukia kuhusu clouds fm na madai yaliyo tolewa na majani, na ndio maana hata msemaji wa familia akuishukuru clouds fm.
wewe sio mkweli......adam na wazungumzaji wengine wametaja CLOUDS MEDIA GROUP.......clouds fm imo humo clouds media group......
 
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Wameitaja tena ndio ya kwanza wameishukuru kwa kufanikisha kuusafirisha mwili

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,270
Likes
1,495
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,270 1,495 280
wewe sio mkweli......adam na wazungumzaji wengine wametaja CLOUDS MEDIA GROUP.......clouds fm imo humo clouds media group......
wewe bado haujawa serius na maskio yako, yule msemaji wa familia ya mangwea hakuna mahala alipoitaja hata io clouds media, achilia mbali kuvitaja vituo vingine vya radio,
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,270
Likes
1,495
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,270 1,495 280
Wameitaja tena ndio ya kwanza wameishukuru kwa kufanikisha kuusafirisha mwili

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
msemaji wa familia ni wap aliwataja?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Wameitaja tena ndio ya kwanza wameishukuru kwa kufanikisha kuusafirisha mwili

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Yaani watu wameruhusu chuki zao ziwafanye majuha kabisa.
 
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
849
Likes
33
Points
35
alma gemela

alma gemela

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
849 33 35
Kamati kuu imewataja clouds media

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
347
Likes
45
Points
45
Brown ad

Brown ad

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
347 45 45
jamani tupunguze chuki clouds ndio waliosafirisha mwili na ndio waliofunga steji na sound mbona kwa hili hamuwapi sifa yao
 
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,270
Likes
1,495
Points
280
666 chata

666 chata

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,270 1,495 280
mbona washereheshaji hawakua wao kama kweli wao ndio waliofunga steji?
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685