Clouds acheni vitisho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds acheni vitisho

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kalila, Dec 6, 2011.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rama dee na adili kwenye facebook wameandika kuwa kusaga na kinje wamekaa kikao na kujadili jinsi ya kupunguza makali vinega na vinega wamerekodi mazungumzo yao acheni hayo mambo mjue sasa ishu si ya vinega hii movement ipo kwa raia sasa na dunia yote inajua hamuwezi kuzuia mvua mmenyonya sana wasanii vinega sio kama misukule.sasa watapambana na UMA. hawa clouds sijui wanapata nguvu wapi
    Soggy doggy alitekwa juzi na kutishiwa maisha yake na pia gari yake kuharibiwa sijui nani anafanya haya mambo
     
  2. K

    Klily Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wanaushaidi wameleke kwenye vyombo vya usalama kwa hatua zaidi
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    clouds are just stupid ass mofos'
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aagrrrrrr
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    kumbe janja yao ni kudhulumu jasho la wasanii.?
    Kusaga do something, heshima ya redio yako inashuka taratibu
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,168
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280
    Vyombo vya usalama navyo vimeoza ni sawa na kupeleka kesi ya kuku kwa mwewe
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    kama wao ndo waandazi wa besidei za rais unategemea polisi...................................
     
  8. K

    Kalila JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusaga anajivunjia heshima hajui kama kuna madj wake na watangazaji wake nao ni vinega
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,940
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Clouds imejaa mashoga, wote wanacameruniwa wawe, vingega mpango mzima!
     
  10. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh, nimetoka kapa hapa sijaelewa kitu kabisa!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hii kali utawala huu wa baba riz ukitoka wengi wataumia sana.
     
  12. K

    Klily Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo ufreemason wenyewe huo....lol
     
  13. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 757
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Taja wawili kabla sijakubandika jina la mnafiki, kuwadi mpenda sifa, usiye na haya wala kuona vibaya.
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,331
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    hao unaowaita vyombo vya usalama nao pia ni mamluki.
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10,331
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    tuu tuu twee-kijamaika zaidi.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,107
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani cluds ni rejio ya wapi mbn inatajwa sana si huku nanjilinji hatuijui kabisa ingekuwa tbc sawa hako karejio mshenzi msikape promo bana hawasikiki nji nzima so sio dili kabisa!!!
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,601
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    And you call yourself a Great thinker..! Matusi huwa yanaharibu maana ya madai yoyote yale
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,767
    Likes Received: 21,487
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,767
    Likes Received: 21,487
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180

    Sasa UNABISHA NINI??? Clouds kuna mshoga na its true mi nnao wajua na nimethibitisha ni zaidi ya 4 sasa UNABISHA NINI??? umenikera kweli kujifanya we mpole na una busara sana kumbe hujui kitu..mmezoea kubisha tu hata msio yajua,..shame!

     
Loading...