Clinical officers na Md njoo hapa mnisaidie kitu

Clinical officers na Md njoo hapa mnisaidie kitu

Pure Scientific

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Posts
716
Reaction score
644
Wakuu samahani nahitaji kusoma clinical medicine mwaka huu..je hivi ukimaliza C.O nasikia hauruhisiwi kuunga degree mpaka usome A.M.O je kuna ukweli hapo?
 
Sio kweli, ukimaliza co unaenda degree moja kwa moja! Tupo wengi tuliofanya hivyo
 
Wakuu samahani nahitaji kusoma clinical medicine mwaka huu..je hivi ukimaliza C.O nasikia hauruhisiwi kuunga degree mpaka usome A.M.O je kuna ukweli hapo?
Sasa hiv kusoma degree kama ulisoma co lazima ufanye mitihan ya five na six ukifaulu utasoma degree kama umeunga cjui cert diploma degree huipat kama unacredict apply moja kwa moja md
 
Sasa hiv kusoma degree kama ulisoma co lazima ufanye mitihan ya five na six ukifaulu utasoma degree kama umeunga cjui cert diploma degree huipat kama unacredict apply moja kwa moja md
Una uhakika na unacholngea mkuu

my phone is nokea ya jeneza(kidole juu)
 
Yap kwa diploma ya CO kwenda degree MD lazma uwe na credity pass ya biolojia na kemia na D ya Fizikia form na uwe na GPA ya 3.5 hiyo imetolewa na TCU

Sent from my TECNO L9 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom