• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Click Like If Yo Are Against Child Abuse

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,088
Points
2,000
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,088 2,000


tutokomeze unyanyasaji zidi ya watoto tushaona mifano mingi apa tanzania,kama uliotokea mbeya juzi tu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,794
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,794 1,225
Ngoja kwanza,Mbona miguu na mapaja ya mtoto havifanani?Any way UKATILI HUU HAUKUBALIKI
 

Forum statistics

Threads 1,405,592
Members 532,049
Posts 34,489,981
Top