classy Lawfirms and advocates.


Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
92
Likes
1
Points
0
Fullfigadiva J

Fullfigadiva J

Member
Joined Sep 29, 2011
92 1 0
Law & associates
Imma advocates
Mkono Advocates
Fungamtama
Karume
Kalunga
Rex attorneys
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,644
Likes
129
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,644 129 160
A&N Law Chambers Dodoma
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,071
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,071 280
Attorney at law, N. N. Ngabu.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
FB Attorneys
SNR Denton
Donaldson Wood Advocates
Hallmark
Law Associates
Mark and Associate Attorneys
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,248
Likes
341
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,248 341 180
Law & associates
Imma advocates
Mkono Advocates
Fungamtama
Karume
Kalunga
Rex attorneys
good classy, idadi kubwa ya mikataba ya kichonyaji hapa tz, utakuta ina mojawapo ya signature ya hizi firm.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,879
Likes
2,426
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,879 2,426 280
Law & associates
Imma advocates
Mkono Advocates
Fungamtama
Karume
Kalunga
Rex attorneys
Heh heh hizi Law firms balaa kila kwenye dili chafu zipo,usitegemewe ukiwa lofa utasaidiwa na hizi firms,hawa waheshimiwa ni ma tycoon si kwa weledi wao bali kushiriki kwenye ufisadi wa aina mbalimbali kwa kuwatumia wateule,ukiaangalia hizo firms zina ma Godfather serikalini na katika idara nyeti zote ,kuna wengine humu kwenye firms tumesoma nao na walikuwa watu wa kawaida tu kwenye kubukua lakini ajabu hivi sasa wakisimama hata aje wakili gani watashinda-hizi kampuni ni aibu na mzigo kwa taifa ambalo limewasomesha na sasa wameligeuka kwa kulihujuma kwa kutumia taaluma yao
 
Niezzle

Niezzle

Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
19
Likes
0
Points
3
Niezzle

Niezzle

Member
Joined Jan 26, 2011
19 0 3
classy law firms where the poor cant afford.........
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,413
Likes
50,071
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,413 50,071 280
Heh heh hizi Law firms balaa kila kwenye dili chafu zipo,usitegemewe ukiwa lofa utasaidiwa na hizi firms,hawa waheshimiwa ni ma tycoon si kwa weledi wao bali kushiriki kwenye ufisadi wa aina mbalimbali kwa kuwatumia wateule,ukiaangalia hizo firms zina ma Godfather serikalini na katika idara nyeti zote ,kuna wengine humu kwenye firms tumesoma nao na walikuwa watu wa kawaida tu kwenye kubukua lakini ajabu hivi sasa wakisimama hata aje wakili gani watashinda-hizi kampuni ni aibu na mzigo kwa taifa ambalo limewasomesha na sasa wameligeuka kwa kulihujuma kwa kutumia taaluma yao
Good observation. If anything most of these law firms are trashy than classy!
 

Forum statistics

Threads 1,263,428
Members 485,913
Posts 30,151,045