• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Civil Engineering Vs Mechanical Engineering

samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,309
Points
2,000
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,309 2,000
Wakuu habarini za asubuhi samahani kuna mdogo wangu kachaguliwa course mbili civil engineering na mechanical engineering ipi course nzuri Kati ya hizo tu confirm moja

Wazoefu ushauri wenu unahitajika

Nb:Utani na mizaha haihitajiki kwenye uzi huu
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,079
Points
2,000
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,079 2,000
Wakuu habarini za asubuhi samahani kuna mdogo wangu kachaguliwa course mbili civil engineering na mechanical engineering ipi course nzuri Kati ya hizo tu confirm moja

Wazoefu ushauri wenu unahitajika

Nb:Utani na mizaha haihitajiki kwenye uzi huu
Kachaguliwa chuo gani tuanzie hapo
 
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,309
Points
2,000
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,309 2,000
Kachaguliwa
Mechanical engineering -Udsm
Civil Engineering -dit na Ardhi
 
T

Tatumzuka

Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
7
Points
45
T

Tatumzuka

Member
Joined Sep 7, 2017
7 45
Anayesema soko la mechanical ni bovu aniletee mtu aliyesoma mechanical ana miaka miwili hana kazi toka amalize
 
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,309
Points
2,000
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,309 2,000
Anayesema soko la mechanical ni bovu aniletee mtu aliyesoma mechanical ana miaka miwili hana kazi toka amalize
Vipi mkuu imekaa Poa mechanical engineering?
Ujuzi zaidi mkuu kidogo
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
14,121
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
14,121 2,000
Kachaguliwa
Mechanical engineering -Udsm
Civil Engineering -dit na Ardhi
Kwanza ningemshauri civil... Alafu lazima ajue kuna tofauti kati ya civil ya udsm na civil ya dit...

Ardhi wanatoa bachelor of science in civil engineering na dit wanatoa bachelor of engineering in civil engineering...

Kama unavyoona ziko tofauti...

Kama majina yalivyo civil ya ardhi..asilimia 40 ya mafunzo ni prac na 60 ni theory

Ya dit asilimia 60 ni prac na 40 ni theory..

Sasa kazi kwake...

Ila mwisho wa siku wote wakimaliza wataitwa mainjiania...
 
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,309
Points
2,000
samuel faraj

samuel faraj

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,309 2,000
Kwanza ningemshauri civil... Alafu lazima ajue kuna tofauti kati ya civil ya udsm na civil ya dit...

Ardhi wanatoa bachelor of science in civil engineering na dit wanatoa bachelor of engineering in civil engineering...

Kama unavyoona ziko tofauti...

Kama majina yalivyo civil ya ardhi..asilimia 40 ya mafunzo ni prac na 60 ni theory

Ya dit asilimia 60 ni prac na 40 ni theory..

Sasa kazi kwake...

Ila mwisho wa siku wote wakimaliza wataitwa mainjiania...
Ahsante kwa ushauri wako kaka be blessed
 

Forum statistics

Threads 1,403,851
Members 531,397
Posts 34,436,262
Top