Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

Naangalia Mada Moto...I am not happy with mtangazaji....leo mwisho wangu kuangalia hii TV.Sijui kama kuna wengine.
 
citizen tv inamilikiwa NA s k masharia NA mwananchi NA citizen inamilikiwa NA agakhan mwandishi anayeripoti anaitwa kendago obadia ni jamma wa kimasai kutoka kenya

Ni alex chamwada nasi kendago obadia
 
Mbona startv inaonyesha mikutano ya magufur tuu na sio Lowasa, mbna hamuulizi mnauliza cityzen?
 
magufuri english ni shiiiiida , si unajua yeye anajua kiingereza cha kiiinjinia tu, kama road kilometer, road fund, tanroads etc
 
Asante kwa kutujulisha, Itabidi niangalie hizo TV za Kenya, kwani za Tanzania wameamriwa waonyeshe Wachawi tu.
 
Kwenye uchaguzi uliopita CITIZEN TV ilikuwa inamuunga mkono RAILA. Ni lazima mfahamu kuwa Kenya ingependa Opposition iingie madarakani nvhini Tanzania kwa kuwa wana bifu na serikali ya CCM na hasa uongozi wa JK kwa kuinyima Kenya au wakenya kumiliki ardhi ya Tanzania kwa mgongo wa EAC. Rwanda nayo inasupport UKAWA kwa kuwa serikali ya CCM imewaharibia huko DRC kwa Tanzania kupeleka majeshi kule. RWANDA pia ina bifu na serikali ya JK kwa kuwafurusha watutsi na ng'ombe wao kukle kagera yaani ngara na karagwe. Suala la Kenya na Rwanda kuichukia serikali ya CCM ni suala la kibiashara na kiuchumi. ;
 
Wana jf
Naomba kufahamu kama Citizen tv ya Kenya inaripoti matukio ya lowasa kwenye kampeni zake na nikwanini Lowasa tu siyo Magufuli
CCM roho zinavyowauma, wanatamani waifungie na hiyo Citizen TV ya Kenya! Wanasahau kuwa Mkurugenzi Mkuu wa TCRA, Dr. Ally Yahaya Simba, mamlaka yake yanaishia mpakani mwa Tanzania na Kenya. Wao wawawekee kufuli TBC, Star TV na hivyo vyombo vingine, tarehe 25 Oktoba hilo kufuli tutalifungua.
 
kwa wanaofuatilia vyombo vya habari wakati huu watagundua kuwa hata MWANANCHI (gazeti) ni pro-UKAWA. Nilicheka sana leo wakati mtu mmoja anayejiita kuwa ni wa taasisi ya hakiza binadamu alipokuwa akifagilia (kwenye ITV) Nipashe na mwananchi kuwa eti yako neutral kwa habari za uchaguzi. Ni wazi mtu huyo hajui uandishi wa habari na namna habari zinavyoandikwa . kuweka habari za magufuli mbele kila siku haina maana kuwa yanamfagilia magufuli. la msingi ni kuangalia hizo habari zimeandikwaje na zina mwelekeo gani. You go for NEWS FRAMING and the issues raised by the paper regarding the candidate.....You should look at how news are framed by the said papers..........
 
Kwa kushangaa si ndio zenu kama makomeo tu muda wote anashangaa yaani anashangaaa sadam Hussein kuwa Rais Wa kuwait

Hilo tu la sadam wa kuwiat ndo mmeliona laku pupuuuu stejin hamjaliona haahaaa na bado.
 
citizen watangaze tuu ni kawaida ya wakenya kuwa na kiherehere na mambo ya tanzania hata kwenye chaguzi zetu wanaibuka na tafiti zaoilasisi ndio wapiga kura na tunajua nani rais wetu sisi sio kama wao wamejaa ukabila
 
Mimi niliangalia citzen siku louwasa akiwa ddm mtangazaji kasema lowasa avunja ngome ya ccm
 
Magufuli asiemjua rais wa libya hawezi pata international exposure.
 
Back
Top Bottom