Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

d tarimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2015
Posts
918
Reaction score
517
Wana jf
Naomba kufahamu kama Citizen tv ya Kenya inaripoti matukio ya Lowassa kwenye kampeni zake na ni kwanini Lowassa tu siyo Magufuli.
 
Hii ni ya mmiliki wa magazeti ya Mwananchi na The citizen najua yule muhindi ndiye mmiliki na anatoa mkwanja kwa jamaa sana nasikia.

Mmiliki wa Citizen TV Kenya anaitwa SK Macharia ndio mwenyewe kampuni inaitwa Royal Media services ya Kenya, sio Mhindi.
 
Nani kakudanganya wewe? Dr. Utamlinganisha na wa ku unga unga?

Mtu amiyesoma straight kutoka Primary mpaka Masters kwa kufauru ndio kuunga unga unakosema?
Aliyeungaunga ni Magufuri kapita diploma ya teaching kafanya kazi karudi tena chuo kikuu kafanya kazi, huko ndio kuunga unga,
BTW Mkapa alikuwa na Masters, JK nadhani hata masters hana,Mwinyi not sure,
Ila ukumbuke tu hao ma Dr na Profs ndio wameprove failure kuliko Undergraduates, Waziri wa Elimu kawambwa nae ni Dr
 
Kwani tatizo liko wapi.ashike hata mic ya cnn haituhusu.
 
wakenya lazima wafuatilie uchaguzi wa tanzania kwa kuwa ni koloni lao.pia lowasa is very popular even here in kenya
 
Back
Top Bottom