Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

Citizen tv ya Kenya inaonyesha kampeni za Lowassa tu

wana jf
naomba kufahamu kama cetezen tv ya kenya inaripoti matukio ya lowasa kwenye kampeni zake na nikwanini lowasa tu siyo magufuli

Best kichwa cha habari ni tofauti na ulichoandika humu ndani au ndio kudata????
 
Kwa kushangaa si ndio zenu kama makomeo tu muda wote anashangaa yaani anashangaaa sadam Hussein kuwa Rais Wa kuwait
 
kinacho kuuma we ni nini. kama wanamkubali unataka uwakatalie au umekuja kushtaki ili tuwafanye nini tv si ya kwao.
 
wana jf
naomba kufahamu kama cetezen tv ya kenya inaripoti matukio ya lowasa kwenye kampeni zake na nikwanini lowasa tu siyo magufuli

Cetezen ni mdudu gani wandugu????? Kama ni citizen tv wala usihofu mleta uzi,nenda kaaply masomo ya ngumbalu mwakani elimu bure
 
Mtu amiyesoma straight kutoka Primary mpaka Masters kwa kufauru ndio kuunga unga unakosema?
Aliyeungaunga ni Magufuri kapita diploma ya teaching kafanya kazi karudi tena chuo kikuu kafanya kazi, huko ndio kuunga unga,
BTW Mkapa alikuwa na Masters, JK nadhani hata masters hana,Mwinyi not sure,
Ila ukumbuke tu hao ma Dr na Profs ndio wameprove failure kuliko Undergraduates, Waziri wa Elimu kawambwa nae ni Dr

Ndessa, ukitaka kupata kiongozi mzuri ni lazima awe na uelewa mpana wa masuala yote ya eneo lake hasa taaluma. Kufanya kazi na kurudi kusoma ni utaalamu mkubwa mno. Ndiyo maana mtu anapomaliza masomo anashauriwa afanyekazi kwanza kabla ya hatua nyingine ili uwe na uzoefu mzuri zaidi wa utendaji. UDr. Wake unajidhihirisha kwa kazi nzuri anayofanya. Ndessa ukubali hali ya uchapakazi wa mtaalamu ya hapa kazi tu, usiwe mchoyo wa pongezi haki yake mpeni, mdomoni mnasema sana ila roho mnagugumia kwa uchapakazi wake.
 
citizen tv inamilikiwa NA s k masharia NA mwananchi NA citizen inamilikiwa NA agakhan mwandishi anayeripoti anaitwa kendago obadia ni jamma wa kimasai kutoka kenya
 
Tembelea website ya citizen TV hapa chini ujionee mwenyewe na pia kuna sehemu ya kuwauliza wenyewe wakujibu.

http://citizentv.co.ke/tanzania-decides/
 
msiotaka iyo siku tbc itakuepo mtaangalia katuni
 
Back
Top Bottom