Mleta uzi ni "mwanasheria"mtarajiwa sijui "wakili"
Petro E. Mselewa
Petro E. Mselewa
Acheni upuuzi wenu, hakuna likizo ila vyuo vimefungwa kuepusha msongamano. Hivyo wanafunzi na walimu wanatakiwa kufanyia kazi nyumbani. Hivi baadala ya kusifu juhudi za kuendeleza watoto wetu sie tunakatisha tamaa! what a shameNimesema several times kuwa hivi vyuo vya kata ... ndiyo zake hizo... vyuo sub standard! Majengo kama chekechea. hao walimu walisoma wapi au ni wale wa Eckenforde ambapo first class zilikuwa zinakuwa kama 20 kila graduation ... hao ndio walimu takataka
Internet access unayo bado unauliza material utatoa wapi?
Ningekuwa karibu yako ningekupiga banzi katikati ya pua na macho ili usikie harufu ya damu
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mpubavu! Period.
Eti "nitawaletea ushahidi wa message za group".
No wonder ulianzia IJA..una ujinga mwingi sana...ingekua mm nakupa supp
Mind, these are academic institutions and not Mdundiko affair institutions. If there are some shortfalls lazima tuziseme bila aibu wala woga.Acheni upuuzi wenu, hakuna likizo ila vyuo vimefungwa kuepusha msongamano. Hivyo wanafunzi na walimu wanatakiwa kufanyia kazi nyumbani. Hivi baadala ya kusifu juhudi za kuendeleza watoto wetu sie tunakatisha tamaa! what a shame
Eti mwanachuo afungie laptop kwenye nyumba ya kupanga pale Kihesa kwasababu tu kuna likizo ya Corona.Soma acha upoyoyo,eti laptop Umeacha chuo,unamdanganya Nani au Unafikiri hatujapita chuo au hatujui silka za wanafunzi?
Ajabu kabisa mwanafunzi analalamika kwa kupewa kazi ya Kusoma
Kama hafanyi assignment anasingizia kaacha laptop chuo kisa Corona..wakati anajua kuna E- learning nampa kitu cha Suppteh teh teh[emoji23] kwamba unampa sup maana ni mjinga sio kwa sababu amefail
Sent using Jamii Forums mobile app