Chuo Kikuu cha Iringa na vitendo vya lecturers wa sheria

Chuo Kikuu cha Iringa na vitendo vya lecturers wa sheria

kuku mweus

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Posts
765
Reaction score
606
Habari Wana bodi leo nimesikitishwa Sana na vitendo vinavyoendelea vya hovyo hapa chuoni na vinafanywa na walimu wa sheria bila Dean of Faculty kukemea Wala kuzuia.

Watu tumepewa likizo na chuo mwalimu anatoa assignment tukiwa nyumban je anao uhakika gani kuwa kila mtu akiwa nyumban anapata material ya kufanya assignment isitoshe baada ya serekali kuongeza siku 30 za kupumzika kutokana na Corona mwalimu analazimisha tumtumie kwa email hujui wakati tumeondoka tuliacha kila kitu nyumban hebu walimu kuweni na fikra njema.

Nimesoma IJA certificate na Diploma lakini sijawahi kuona kitu kama hicho assignment mnapewa wakati mkiwa bado chuo hiyo sawa ww unatoa katikati ya likizo afu unajisifu.

Please Please madam Dean Halima kemea hili hii itasababisha Sisi tuliopo hapa chuo tusiwe na amani kwa kunachofanywa na hawa walimu hasa Mr Matola.

Inaumiza Sana tunatoa wapi laptop kufanya kazi wakati tuliacha chuo [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24].

Kaka na dada zetu mwaka wa pili na wa tatu hata kama mnatushauli tufanye siyo fair kabisa Nini maana ya likizo nitaleta ushahid wa sms za group pia.

#University of Iringa


IMG-20200318-WA0135.jpeg

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole

Penye nia pana njia.

Simtetei mwalimu ila km kijana unakuwa na task then unakosa alternative to accomplish it. La mwisho usilinganishe mazingira ila yasome mazingira uyatawale sio yakutawale.

Mwalimu tafadhali wanafunzi wako hawataki likizo kuhusisha na shule waache hupati hasara

NB:NILIKUTANA NA MLEVI NILIPOMUEKEZA AKASHAURI HIVYO
 
kuku mweus,

Wewe ni mwanafunzi poyoyo na mvivu kabisa. Haishangazi kuona ulifika kusoma digrii baada ya kuokoteza sifa kupitia certificate. Ulifeli elimu ya sekondari. Hivyo hukuwa na sifa ya kusomea digrii moja kwa moja. Sasa unataka kuleta uzembe wako katika hatua ya digrii. Unadhani mhadhiri hana kazi nyingine za kufanya? Shukuru unaoopewa kazi ya kitaaluma kujipima. Tena haichukui muda wote. Ni muda mfupi. Inaonekana ilipangwa kabla ya serikali kutoa tangazo la kufunga vyuo vikuu kwa dharura.
 
Laptop anaachaje kule maeneo ya semtema tena kuna majizi kule, ndugu yetu hebu njoo na sababu nzito za kukuzuia usifanya assignment, mwalimu wenu anajua kumanage time, hii likizo ni ya gafla vitu vinasimama sasa wakati tupo nyumbani tunashindwaje kuvifanya ili kupunguza workload.

Alafu unakosaje alternative? Inaweza kua assignment ndio kipimo chenyewe, BE OPTIMISTIC and make things happen,


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Wewe ni mwanafunzi poyoyo na mvivu kabisa. Haishangazi kuona ulifika kusoma digrii baada ya kuokoteza sifa kupitia certificate. Ulifeli elimu ya sekondari. Hivyo hukuwa na sifa ya kusomea digrii moja kwa moja. Sasa unataka kuleta uzembe wako katika hatua ya digrii. Unadhani mhadhiri hana kazi nyingine za kufanya ? Shukuru unaoopewa kazi ya kitaaluma kujipima. Tena haichukui muda wote. Ni muda mfupi. Inaonekana ilipangwa kabla ya serikali kutoa tangazo la kufunga vyuo vikuu kwa dharura.
Huu utaratibu wa kuunga elimu kwa SUPERGLUE NI WA KIPUMBUVU SAANA!!

Watu waliosoma kwa kuunga unga hata makazini wanasumbua mno
 
Huna adabu kabisa wewe kilaza mtoa mada. Tatizo la kusoma shule za kuuna unga unga na supper glue. Na inaonekana hata sekundari ulikuwa kiazi ndio maana ukadunda. Nchi nyingi duniani hata china kwenyewe watu wanaendelea masomo online wewe ungesoma open university si ungepasuka kabisa? umezoea vibomu na chabo kwa wenzako sasa utakuwa mwenyewe nyumbani.
 
kuku mweus,

Nimesema several times kuwa hivi vyuo vya kata ... ndiyo zake hizo... vyuo sub standard! Majengo kama chekechea. hao walimu walisoma wapi au ni wale wa Eckenforde ambapo first class zilikuwa zinakuwa kama 20 kila graduation ... hao ndio walimu takataka
 
Hatuwezikuendelea km kuna msomi ambaye hayuko flexible hapa mtalaumu ajira zenu kuchukuliwa na wageni.

Usisingizie ija hata kidogo, yaani huko ija ulisoma pekeako? Hii simu unayotumia kuingia jamii forum mbona ni rasilimali tosha?

Nyie ndo kazin mnachat huku wananchi wakikosa huduma na kuna msululu mrefu kwa sababu hamtaki kubadilka.
Zamani tukisoma simu janja hakuna ni maktaba tu.

IJA wamepita watu wano eshimika wanaojituma wanaojua thamani ya elimu.

If you cant be comitted in just assgment how can you dare to save the community upon graduation?
Tafadhali mapungufu yako na familia yako usisingize wana ija....any way ile ilikua diploma na hiyo degree and you wantit to be the same each and everything
 
kuku mweus,

Acha upuuzi wewe, unatakiwa ukiwa nyumbani unajisomea, Binafsi niwauliza madogo home kama wana kazi zozote walizokuja nazo toka Shule, wanasema ilikuwa short notes hawakuja na chochote, nimewapa angalizo hakuna kulala.
 
Halafu wewe ndugu mwanafunzi wa Chuo unashindwa kutofautisha "Kufunga Chuo" na "Likizo"......

Aliyotangaza Mh Majaliwa ni kufunga vyuo sio kwamba kawapa likizo. Likizo maana yake ni mapumziko ila kufunga vyuo manaake unaendelea kufanya shughuli nyingine za chuo pale inapowezekana. Sio kulala tu nyumban kilaza wewe


Ni kwamba mazingira tu ya miundombinu hayaruhusu kwa Nchi yetu hata vijana wa Primary/Secondary schools walipaswa waendelee na majukumu kwa e-learning

Sasa ni maajabu kwa kijana wa Chuo kulalamika kwakweli. Halafu baada ya miaka 3 unakuja mtaani unaanza kulalamikia ajira. Nani ataajiri mtu mvivu kama wewe
 
Back
Top Bottom