Chuo Kikuu cha Iringa na vitendo vya lecturers wa sheria

Chuo Kikuu cha Iringa na vitendo vya lecturers wa sheria

Wewe jamaa bumunda kweli kweli.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Acheni upuuzi wenu, hakuna likizo ila vyuo vimefungwa kuepusha msongamano. Hivyo wanafunzi na walimu wanatakiwa kufanyia kazi nyumbani. Hivi baadala ya kusifu juhudi za kuendeleza watoto wetu sie tunakatisha tamaa! what a shame
Unajuaje Kama Kila mwanafunzi anaishi sehemu yenye access ya mtandao, Mimi Kijijini kwetu hakuna hata mawasiliano ya simu hata ukapande mlimani ni kujichosha tu.

Kwa upande fulani simtetei mwanafunzi mvivu, ila nampinga Mr Matola kwa kutokuangalia mazingira ya mwanafunzi anaeishi Kijijini (interior)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unajuaje Kama Kila mwanafunzi anaishi sehemu yenye access ya mtandao, Mimi Kijijini kwetu hakuna hata mawasiliano ya simu hata ukapande mlimani ni kujichosha tu..

Kwa upande fulani simtetei mwanafunzi mvivu, ila nampinga Mr matola kwa kutokuangalia mazingira ya mwanafunzi anaeishi Kijijini (interior)

Sent using Jamii Forums mobile app
Usidanganye hakuna pahala ambapo smartphone haitumiki. Najua kuna wengine hadi utembee kilomita 10 uufuate Mtandao lakini utaupata tu. Unaweza kuwa slow lakini utapata unachokitafuta. Mbona watu wanasafiri kufuata K sembuse elimu! Acha hizo mshukuru anayekulazimisha usome, ukiwa ni Jaji utajiona mwenye bahati wakati huyu unayemwona mnoko hutakuwa humkumbuki.
 
kuku mweus,

Sawa mkuuu mimi email ya jamaa nimeichukua namtumia link ya uzi ili apate kusoma maana naamini umu jukwaani hayupo ili alifanyie kazi lalamiko lako


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Usidanganye hakuna pahala ambapo smartphone haitumiki. Najua kuna wengine hadi utembee kilomita 10 uufuate Mtandao lakini utaupata tu. Unaweza kuwa slow lakini utapata unachokitafuta. Mbona watu wanasafiri kufuata K sembuse elimu! Acha hizo mshukuru anayekulazimisha usome, ukiwa ni Jaji utajiona mwenye bahati wakati huyu unayemwona mnoko hutakuwa humkumbuki.
Mimi nimeongelea Generally bila kukaa upande wowote, Kati ya kijana wetu wa kusoma na Mr Matola.

Wewe umekaa kwa Mr Matola,

All the best katika mawazo yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuku mweus,

Yani mwaka wa kwanza tu umeqnza upuuzi hivi aliyekwambia iyo 30 days ni likizo ya chuo nani kama mwanafunzi unaachaje vitu vyako vya umuhimu wakati agizo linasema walimu wawafundishe online ikiwezekana alaf mbona hukuacha nguo zako za kuvaa viatu. Acha utopolo wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kuku mweus,

Wewe ni wanafunzi wa chuo kikuu kweli? Mbona uko mtupu sana kichwani? Ulitaka hizo siku 30 uwe unaangalia movies tu bila kujisomea?! Amka dogo dunia inakusubiri!!
 
Mtoa mada, ulitaka hyo likizo ya dharura ukalale tu kwenu!! Unaongea uongo eti laptop umeacha chuo wanachuo wanavyopenda kuchek movies na seaon unaachaje laptop chuo!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada, ulitaka hyo likizo ya dharura ukalale tu kwenu!! Unaongea uongo eti laptop umeacha chuo wanachuo wanavyopenda kuchek movies na seaon unaachaje laptop chuo!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo Dogo hamna kitu kichwani pumbavu sana,ndo maana upo wewe ungekuwa unajitambua ungekuwa UDOM, UDSM, Mzumbe na kwingineko. Baada ya kupongeza unaanza kuongea upuuzi humu, afu ukiwa chuo unajifanya MTU Wa bata na mademu vibanda vya CCM, VIP, Miami, shooters, kweboma. Soma wewe Dogo acha kuwa mpuuzi puuzi.
 
Back
Top Bottom