Chuo cha MUHAS chalazimishwa kutoa mapema matokeo ya undergraduate | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha MUHAS chalazimishwa kutoa mapema matokeo ya undergraduate

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mayoscissors, Jul 26, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baada ya serikali ya JK kufanya maamuzi ya kuwafukaza interns 380 sasa inahaha kuwatafuta wengine na jitihada zake ni kulazimisha matokeo ya mtihani uliomalizika wiki moja iliopita ili interns wote wasambazwe kuokoa jahazi ambalo limepinduka na karibia kuzama kabisa la huduma za tiba tanganyika.

    Hii imefanya senate ya chuo cha muhas kukaa mapema isivyokawaida na swali kwa serikali je hao interns atawalipaje?
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    waje waokoe wagonjwa wanaoteseka.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Watalipwa kama walivyokuwa wanalipwa wale waliogoma na wao wakidengua wanapigwa chini.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    nakumbuka mwezi january serikali ilipeleka interns wapya ambao baadaye walijiunga na mgomo.kwa hiyo ni yale
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Serikali dhaifu hufikiria mambo dhaifu na matokeo yake kila kitu kinaamuliwa na maamuzi ya kizimamoto, na mpaka JK kumaliza kipindi chake cha moto tutakua tumekiona kwa wale tutakao kuwa tumejaaliwa kupona
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kwani wameshindwa kuwaleta wale madaktari waliosema wanatoka nje????? u-doctor taaluma nyeti baana
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Mna kazi mwaka huu baada ya kamgomo kenu kuchemka
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,921
    Likes Received: 9,783
    Trophy Points: 280
    Wale wakutoka nje ina maana ilikuwa vitisho tu? Lakini si mbaya kama waki leta hao ili mradi waokoe maisha ya watu.
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,309
    Likes Received: 5,026
    Trophy Points: 280
    hapo nadhani wote watapasishwa ili waokoe jahazi
     
  10. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una haki kusema hivyo, wewe c uzao wa mafisadi wanaoliua taifa hili? Remember"freedom is coming tomorrow"
     
  11. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna madaktar wanatoka kenya
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Wala si utani....ka'mgomo' kamechemka....lakini kama una hata brain cells 2 tu kwenye hilo fuvu lako (wala huhitaji kilo nzima ya ubongo)...utaona kuwa ni swerikali na wananchi wanaoteseka na 'aftermath' ya mgomo huo...sio maDaktari!
     
Loading...