Chuo cha maendeleo ya jamii tengeru kiache kufelisha hovyo

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,213
2,000
Hiki chuo ni cha kutumbua haswa management maana kinafelisha wanafunzi hovyo kina waalim wanaofelisha wanafunzi bila sababu
Chuo ni cha serikali ila wanafunzi wa cheti na diploma wanalipa ada kubwa milioni na nusu
Aibu sana hii wanafelisha wanafunzi hovyo
Malecture wake wanasahihisha vibaya sana
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
17,800
2,000
Kwa kawaida chuo hua hakifelishi ili kuendelea kujihakikishia supply ya wanafunzi/ wateja wao.
Hiki ulichokitaja kimetisha.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,645
2,000
Kuna kila dalili kuwa una information unataka kutupa, zinaonekana zina ushahidi mzuri tu!!!

Tiririka nani wamefelishwa.

Wamefeliii au wamefelishwa.
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,405
2,000
Hiki chuo ni cha kutumbua haswa management maana kinafelisha wanafunzi hovyo
Ok! Hii ndio hoja ya msingi...

ila wanafunzi wa cheti na diploma wanalipa ada kubwa milioni na nusu
Sasa kama hoja ni kufelishwa mambo ya ada yanaingiaje hapa!!!???

Aibu sana hii wanafelisha wanafunzi hovyo
Malecture wake wanasahihisha vibaya sana
Kaa darasani soma! Acha starehe za kipumbavu....Unafeli halafu unakuja kusingizia walimu huku JF....
 

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,213
2,000
chuo kitumbuliwe tu haiwezekan wanawakamua wanafunzi kwa kuwapa sup kwa maksud kisa hujahudhuria kipind kimoja haiwezekan wanafunzi wanakesha uck na mchana wanafunz wakisoma mtu apate gpa ya 2.0
halaf lecture anasahihisha anavyojiskia tu kama darasa limewah kumkataa basi anawasapua wote
 

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Mar 10, 2016
1,463
2,000
Hajawahi tokea mwalimu ambae lengo na nia yake ni kufelisha wanafunzi, hacha ubishoo, simu kubwa, headphone masikioni kila wakati, suruali mregezo, chupi nje, nywele kiduku, ata nikiwa mimi nakufelisha tu
 

mogitete

Senior Member
Oct 12, 2016
137
250
Hajawahi tokea mwalimu ambae lengo na nia yake ni kufelisha wanafunzi, hacha ubishoo, simu kubwa, headphone masikioni kila wakati, suruali mregezo, chupi nje, nywele kiduku, ata nikiwa mimi nakufelisha tu
Duh mkuu umemchana live hata Mimi nahisi anatabia hizo.
 

KINGSLEE

JF-Expert Member
Aug 30, 2013
643
1,000
Pole kwa kufeli acha ubishoo kijana Apply kwingine Komaa na Masomo utatoka tuu.
 

Architect E.M

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,105
2,000
hivi vitoto vya CDTI tengeru navijua vizuri mnoo. ubishoo mwiiiiiingi kila siku kukaa sumni bar na tripple k lodge na kuvizia mademu siku ya soko j5 na j1 badala ya kusoma... endeleeni tu kulalamika badala ya kusoma kwa bidii
 

Mbekenga

JF-Expert Member
Jun 14, 2010
1,585
2,000
Hiki kizazi cha JK kinapenda mambo ya short-cut na siasa kwenye masomo kama baba zao.

Kama mnajibu maswali kwa ku-google na visimu vya mchina badala ya kusoma vitabu mtumbuliwe tu.
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,143
2,000
Hiki chuo ni cha kutumbua haswa management maana kinafelisha wanafunzi hovyo kina waalim wanaofelisha wanafunzi bila sababu
Chuo ni cha serikali ila wanafunzi wa cheti na diploma wanalipa ada kubwa milioni na nusu
Aibu sana hii wanafelisha wanafunzi hovyo
Malecture wake wanasahihisha vibaya sana
Kama umepiga A,hakuna wa kukufelisha,soma kwa bidii
 

sunday jr

JF-Expert Member
Oct 24, 2016
366
500
soma shule acha kulalama tatizo mnapenda kushinda kutwa nzima kwenye social network bila kusoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom