Chuo cha kufundisha UBUNGE


Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Wabunge wetu, ni wavivu sana, watakua watoro wa kupindukia, labda wa introduce viboko
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,891
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,891 0
yaani hicho chuo wakiingia 10 kama lusi nde na nche mba utafunga chuo.
 

Forum statistics

Threads 1,283,669
Members 493,764
Posts 30,796,345
Top