Chuo cha KIU


E

emoshi

Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
3
E

emoshi

Member
Joined Apr 2, 2011
28 0 3
Ndugu zangu wana JF naombeni kwa yeyote anayekifahamu hiki chuo cha Kampala International (KIU) vizuri anijuze jinsi tu kilivyo kuhusu masuala ya elimu na mambo mengine Asanteni sana.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Ndugu zangu wana JF naombeni kwa yeyote anayekifahamu hiki chuo cha Kampala International (KIU) vizuri anijuze jinsi tu kilivyo kuhusu masuala ya elimu na mambo mengine Asanteni sana.&lt;br /&gt;<br />
<br />
<br />
Kama umechaguliwa kujiunga nacho una wasiwasi gani mtu mzima? Chamsingi nenda kasome, na kama upo Dar es salaam na umechaguliwa KIU Tawi la DsM panda gari ziendazo Gongolamboto hadi mwisho wa gari shuka tembea kuelekea Pugu hatua kadhaa utakuta Bango lao upande wa kushoto ukitokea Gongolamboto kisha elekea kushoto utakikuta, kwani vijana tunapenda majengo mazuri na sio ubora wa elimu inayotolewa, nenda ukajionee mwenyewe usingoje kuambiwa kama mimi nilikwenda kujionea na kuongea na wahusika mwaka jana japo sikufanikiwa kujiunga kwa kukosa mkopo kama mwaka huu walivyonitosa tena, hakika nina wakati mgumu. Kila dua njema mtu mzima.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Hapo hakuna shule bora hata Udom. Pole sana kwa kupotea.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Huyo ndo SiRLIMu !bWe Yeye ana chuo chake ambacho hakuna hata kimoja hapa nchini chenye sifa za kufanana nacho, na nisehemu ya magamba yasiochubuka hata kwa moto wa gesi. Kimsingi KIU ni chuo cha kimataifa kinatambulika nje ya Mipaka hata ya Afrika usiyafuate maneno ya hovyO hovyoooo ya huyo jamaa, maneno yake yamezoeleka humu Jf zaidi aitwa Magamba Sugu!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Huyo ndo SiRLIMu !bWe Yeye ana chuo chake ambacho hakuna hata kimoja hapa nchini chenye sifa za kufanana nacho, na nisehemu ya magamba yasiochubuka hata kwa moto wa gesi. Kimsingi KIU ni chuo cha kimataifa kinatambulika nje ya Mipaka hata ya Afrika usiyafuate maneno ya hovyO hovyoooo ya huyo jamaa, maneno yake yamezoeleka humu Jf zaidi aitwa Magamba Sugu!
<br />
<br />
KIU ni mfano wa vyuo vichanga sana. Hakuna shule. Believe me or not.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
aende TCU wampe muongozo ka chuo kiko accredited..................huh
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
47
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 47 145
Ndugu zangu wana JF naombeni kwa yeyote anayekifahamu hiki chuo cha Kampala International (KIU) vizuri anijuze jinsi tu kilivyo kuhusu masuala ya elimu na mambo mengine Asanteni sana.
Siamini kama ndio unataka ku apply, maana msimu wa kufanya applications ushapita. Ila kama ndio umechaguliwa kwenda chuo hiki ambacho hukifahamu hata A basi umechemsha vibaya. Siamini kama umechaguliwa au ndugu yako kachaguliwa kwenda kwenye chuo usichokifahamu, ila naamini wajiandaa kwa ajili ya applications za mwaka 2012.
 
E

emoshi

Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
3
E

emoshi

Member
Joined Apr 2, 2011
28 0 3
Mbona mnanitisha jamani, lakini hata hivyo fee yao usipime! na nilikuwa nataka tu kujua ubora wa elimu yake coz kuna mtu kachaguliwa hapo kusoma IT
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br una ishu za kike mbaya mkuu,me huwa ckusomi kabisa.
<br />
<br />
asante. Mungu akubariki usiwe na inshu kama zangu. Ukweli daima.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Jaman hiki siyo chuo maana kuna rafiki yangu ninaeishi nae anasoma pale.
Jamaa hawana hata karikulam wanaendaenda tu.
Leo watapewa kozi hii kesho inatolewa, mara wanasoma na hawafanyii mtihani, yaani vululuvululu tu. Zaidi mnakumbuka mwaka huu walivyoingia kwenye mgogoro na tcu na loanboard.
Hawana mikopo wale, kama wewe ni mtoto wa maskini mwenzangu imekula kwako!
Jipange sana hapo. Madudu mengi mno. Kile ni msitu wa matatizo mkuu niamini.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Jaman hiki siyo chuo maana kuna rafiki yangu ninaeishi nae anasoma pale.<br />
Jamaa hawana hata karikulam wanaendaenda tu.<br />
Leo watapewa kozi hii kesho inatolewa, mara wanasoma na hawafanyii mtihani, yaani vululuvululu tu. Zaidi mnakumbuka mwaka huu walivyoingia kwenye mgogoro na tcu na loanboard. <br />
Hawana mikopo wale, kama wewe ni mtoto wa maskini mwenzangu imekula kwako!<br />
Jipange sana hapo. Madudu mengi mno. Kile ni msitu wa matatizo mkuu niamini.
<br />
<br />
nadhan kakuelewa.
 
K

kimboka one

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
734
Likes
2
Points
33
K

kimboka one

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
734 2 33
kiu kimesajiliwa hapa tz kama chuo kikuu kishiriki,wanatoa distance learning.ila achana na crodo sayz nenda tcu mwenyewe miaka 3 si mchezo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Jaman hiki siyo chuo maana kuna rafiki yangu ninaeishi nae anasoma pale.<br />
Jamaa hawana hata karikulam wanaendaenda tu.<br />
Leo watapewa kozi hii kesho inatolewa, mara wanasoma na hawafanyii mtihani, yaani vululuvululu tu. Zaidi mnakumbuka mwaka huu walivyoingia kwenye mgogoro na tcu na loanboard. <br />
Hawana mikopo wale, kama wewe ni mtoto wa maskini mwenzangu imekula kwako!<br />
Jipange sana hapo. Madudu mengi mno. Kile ni msitu wa matatizo mkuu niamini.
<br />
<br />
bora umenisaidia. Nimepokea matusi kibao kwa kuwaeleza ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,213,858
Members 462,337
Posts 28,492,948