ujoka
JF-Expert Member
- Nov 27, 2014
- 5,208
- 12,357
Wanaume wa dar hawatabirik mkuu anaweza hata kusema anaujauzito ili ahudimiweHii sikuwah isikia. Na ni ngumu mwanaume kusema amepandisha majini eti aombe pesa... Sijui kwa hili lina ukakasi kwangu
Wanaume wa dar hawatabirik mkuu anaweza hata kusema anaujauzito ili ahudimiweHii sikuwah isikia. Na ni ngumu mwanaume kusema amepandisha majini eti aombe pesa... Sijui kwa hili lina ukakasi kwangu
Dah...Huwezi kunijibu hivyo wewe[emoji13]Huwa unajibu hovyo sana, huwa najua wewe ni fyatu, kumbe unazo unsjifanyaga tahira kumbe!
Boss naomba nikuulize jambo pm[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji87] sijawahi kusikia tusi kubwa kama hili
Nimeku pm chiefKaribu bila shaka
Acha kabisa unapewa full mkanda, ila wanasaidia sana mimi kwangu kikiingia kitu kibaya tu nishapata taarifa ila mwanzo inaogopesha ukimzoea mnapiga story hadi anaondoka zakeDah.... Hiyo KITI hasa akiwa dem wako ni hatareee....ukitoka relini tu anajua.....[emoji87] [emoji13] [emoji23] [emoji23]
Dah....hatareee....mie nilibwaga bana[emoji87]Acha kabisa unapewa full mkanda, ila wanasaidia sana mimi kwangu kikiingia kitu kibaya tu nishapata taarifa ila mwanzo inaogopesha ukimzoea mnapiga story hadi anaondoka zake
Hahahaa bujibuji leo kakubali ...unawauwa wewe unapenda masihala sanaa. .mshana jr asante kwa habari hii njema
Hahahaa[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji87] sijawahi kusikia tusi kubwa kama hili