Chunga sana simu yako, mjini hapa ohooooH!!!!!!

Chunga sana simu yako, mjini hapa ohooooH!!!!!!

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,534
Reaction score
167,225
381845_276536142392096_100001071362371_690813_790234714_n.jpg
 
tabu itakuja pale utakapo poteza funguo ila hiyo haisaidii pale utakapopigwa roba ya mbao
 
shati linaonesha jamaa katoka villa na kaambiwa mjini kuna wizi wa simu. :lol:
 
wa roba ya mbao baba wanaondoka na mkanda wote tena ikiwezekana na suruali mkuu.. hapo hata uweke password ya kombe la dunia wanatambaa nayo tu..!
 
Back
Top Bottom