Chunga mzigo wako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunga mzigo wako

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bavaria, Oct 11, 2012.

  1. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,622
    Likes Received: 9,971
    Trophy Points: 280
    Baba: Unamjua Julius
    Nyerere?
    Mtoto: Hapana simjui.
    Baba: Pumbavu sana kuwa
    makini na masomo yako..
    Mtoto: Haya. Na wewe baba
    unamjua Hamisi Kibonyezeo?
    Baba: Hapana Simjui.
    Mtoto: Pumbavu sana, Kuwa
    makini na Ndoa yako..
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    yerewiiiiii, ndoa paranganyuka
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mkuu Bulldog huwa unapita pita jukwaa la jokes?
    Naona mabandiko yako mengi yamebandikwa tayari jukwaa la jokes
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 718
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TEH TEH TEH! Hiii kali na imesoma! duh!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kweli abiria chunga mzigo wako dah!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuna misemo mingine hua valid fo a specific to the kind of persons!
    Mf. Huu hautakua na maana kwa mtu kama Bakhresa, au lile zee la Oilcom (Munif) mizee yenye hela!
    Saa ngp atakua na time ya eti anachunga mzigo?
     
  7. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,264
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    Hilo jina hamis kibonyezeo limenifurahisha sana.
     
Loading...