Chukua Sumu hizi hapo hatoki ng'o

Chukua Sumu hizi hapo hatoki ng'o

TWAWEZA wanatafuta kick na wameipata? hata wasemaje sikuachi.,na ninajiulza kwann MUNGU akukuleta mapema lowassa..
 
Kwa hizo swaga za kichekechea??

ama! wakati wenzako ndo wanakamatika kiivo kipindi iki cha uchaguzi watu wanaenda na wakati, saiz ni kutongoza kisiasa zaidi nawewe kama ukitaka kukataa unakataa kisiasa, sema we kwa vile tu ushaiona hii thread unaruka ruka lakin ningekuPM kimyakimya mbona ungenyakuliwa.
 
hahahaa

niko radhi kupigwa vifuti na kulala selo kama Masha kwa ajili yako. nikisikia umempa ccm octoba 25 nitajinyonga kwa wivu dia.
 
Back
Top Bottom