Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 28, 2012 #1 Unaonaje choo hiki wadau?
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,932 Reaction score 1,164 Jun 28, 2012 #2 Uki Flash hao samaki watapona kweli?
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jun 28, 2012 #3 kizuri kweli..........ila hao samaki hatima yao ni nini?
S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,890 Reaction score 1,542 Jun 28, 2012 #4 Katikati nafikiri kuna partition nyingine.....ambayo ndio inatoa maji ya Flash.....
ummu kulthum JF-Expert Member Joined Feb 6, 2012 Posts 2,784 Reaction score 1,317 Jun 28, 2012 #5 hayo mambo mageni huku bado tunatumia vya shimo af tunadanganywa maisha bora kwa MTz
Gama JF-Expert Member Joined Jan 9, 2010 Posts 13,264 Reaction score 4,747 Jun 28, 2012 #6 Mashiguru mageni!!!!!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Jun 28, 2012 #7 hapo ni chooni!?
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Jun 28, 2012 #8 Wilbert1974 said: View attachment 57617Unaonaje choo hiki wadau? Click to expand... Mkuu, is it mobile? Mchina nouma!!!!!!!!!!
Wilbert1974 said: View attachment 57617Unaonaje choo hiki wadau? Click to expand... Mkuu, is it mobile? Mchina nouma!!!!!!!!!!
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Jun 29, 2012 #9 icho kinakaa sebuleni pembeni na tv
marejesho JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 6,634 Reaction score 3,662 Jun 29, 2012 #10 kijembeee said: icho kinakaa sebuleni pembeni na tv Click to expand... Ha ha ha!!wakati wa shughuli je?
kijembeee said: icho kinakaa sebuleni pembeni na tv Click to expand... Ha ha ha!!wakati wa shughuli je?
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jun 29, 2012 Thread starter #11 Haina shida nawe unakuwa sehemu ya maonesho ya kama TV:ranger: marejesho said: Ha ha ha!!wakati wa shughuli je? Click to expand...
Haina shida nawe unakuwa sehemu ya maonesho ya kama TV:ranger: marejesho said: Ha ha ha!!wakati wa shughuli je? Click to expand...