Chonde chonde CHADEMA - msilipize kisasi kulipua bomu kwenye mikutano ya CCM mtajuta!


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Maoni yangu hayo -- katu msifanye ushenzi kama huo kwenye mikutano yao. Mkifanya hivyo nawahakikishieni kabla masaa 12 kupita kamata kamata ya polisi ya viongozi wa CDM itakuwa ya kasi ya zimamoto! Watakamatwa viongozi wote wa taifa na kufunguliwa mashitaka ya ugaidi!

Jaribuni muone na mtajua kwamba polisi inatumikia nani hasa pamoja na kwamba Watz wote wanaligharamia jeshi hilo.!

By the way nauliza tu just for the matter of interest! Ni wangapi wameshakamatwa na polisi hadi sasa kutokana na tukio hilo a jana? Au ni dana dana ile ile a la Ulimboka na Kibanda?
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
CHADEMA sio mbulura, wala sisi hatujamtuma mtu kwenda nchini china, ambako ndo wamewapa vitendea kazi. Mungu atawaonyesha fimbo yake kwa hao waovu. Wananchi watalipiza kisasi 2015.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
CHADEMA sio mbulura, wala sisi hatujamtuma mtu kwenda nchini china, ambako ndo wamewapa vitendea kazi. Mungu atawaonyesha fimbo yake kwa hao waovu. Wananchi watalipiza kisasi 2015.
Kwa tukio la bomu Arusha, ccm wameshaona mwanya wa kutokea. Napenda kuwaonya Chadema kwamba kuanzia leo wawe waangalifu sana wanapoitisha mkutano wa hadhara; iwe ni wa M4C au mkusanyiko wowote, mkutano huo utalipuliwa na si ajabu kiongozi akauwawa. Mwigulu ana hulka ya kigaidi na udikteta. Ataleta maafa mengi kwa chadema.
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,892
Likes
1,347
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,892 1,347 280
Sidhani kama kuna kiongozi yeyote wa Chadema mwenye wazo la kuua/kumwaga damu.CCM ndiyo yenye dola,kwa nini hawataki kuunda tume ya kimahakama ili kuchunguza haya mauaji?Rais wetu ameshindwa kabisa kutulinda sisi raia.IGP amewaambia viongozi wa Kanisa wajilinde,maana yake kila kundi liwe na jeshi lake.
Ee Mola utunusuru na haya yanayoendelea ndani ya nchi yetu.AMEN
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Chadema haina tabia ya kulipa visasi. Ni chama kistaarabu kinachopenda kuonea pale panapoonekana na kasoro lakini sio kutumia nguvu. Ingekuwa CDM wanapenda kulipiza visasi unadhani kwa vurugu walichofanyiwa makada wake si wangeshafanya fujo nyingi tu.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Chadema walipize kisasi kupitia sanduku la kura tu... hakuna lingine..
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
ukatili huo wanauweza CCM tu
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Maoni yangu hayo -- katu msifanye ushenzi kama huo kwenye mikutano yao. Mkifanya hivyo nawahakikishieni kabla masaa 12 kupita kamata kamata ya polisi ya viongozi wa CDM itakuwa ya kasi ya zimamoto! Watakamatwa viongozi wote wa taifa na kufunguliwa mashitaka ya ugaidi!

Jaribuni muone na mtajua kwamba polisi inatumikia nani hasa pamoja na kwamba Watz wote wanaligharamia jeshi hilo.!

By the way nauliza tu just for the matter of interest! Ni wangapi wameshakamatwa na polisi hadi sasa kutokana na tukio hilo a jana? Au ni dana dana ile ile a la Ulimboka na Kibanda?
pumbavu mkubwa na mchochezi wewe,aliyekuambia ccm ndo wamelipua bomu Arusha ni nani
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
pumbavu mkubwa na mchochezi wewe,aliyekuambia ccm ndo wamelipua bomu Arusha ni nani
CCM ndiyo wanakabana koo na CDM, halafu bomu linalipuka kwenye mkutano wa CDM. Sasa, who is the first suspect?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,198
Likes
55,826
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,198 55,826 280
CDM HAIOGOPI NA WALA HAITAOGOPA POLISI WA TANZANIA , MAANA UOGA NDIYO DHAMBI MBAYA KULIKO ZOTE ! BALI cdm haiwezi kuua binadamu kwa minajili ya kulipa kisasi kwa hii mipango mibovu ya akina Mwigulu & co , Maana cdm tunatambua Haki ya Msingi kabisa ya kila Binadamu ya kuishi , Siyo kwa ccm tu , bali hata kwa vyama vingine na hata kwa wale wasio na vyama !
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,198
Likes
55,826
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,198 55,826 280
CDM HAIOGOPI NA WALA HAITAOGOPA POLISI WA TANZANIA , MAANA UOGA NDIYO DHAMBI MBAYA KULIKO ZOTE ! BALI cdm haiwezi kuua binadamu kwa minajili ya kulipa kisasi kwa hii mipango mibovu ya akina Mwigulu & co , Maana cdm tunatambua Haki ya Msingi kabisa ya kila Binadamu ya kuishi , Siyo kwa ccm tu , bali hata kwa vyama vingine na hata kwa wale wasio na vyama !
 
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
563
Likes
33
Points
45
mbuguni

mbuguni

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
563 33 45
Hatulipizi kisasi ila God atawalipa ccm siku moja kwa hii damu inayomwagika.
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
pumbavu mkubwa na mchochezi wewe,aliyekuambia ccm ndo wamelipua bomu Arusha ni nani
Povu linakutoka kwa kutetea kitu ambacho kipo wazi kabisa na kwa taarifa yako wewe unayetetea hili ndiyo Mpumbavu uliyepitiliza.Kama CCM hawakuhusika basi waliohusika watakamatwa kama imehusika utaona mwendelezo wa utafutaji wa watuhumiwa.
 
R

Radii

Member
Joined
Mar 24, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
R

Radii

Member
Joined Mar 24, 2013
22 0 0
Sidhani kama kuna kiongozi yeyote wa Chadema mwenye wazo la kuua/kumwaga damu.CCM ndiyo yenye dola,kwa nini hawataki kuunda tume ya kimahakama ili kuchunguza haya mauaji?Rais wetu ameshindwa kabisa kutulinda sisi raia.IGP amewaambia viongozi wa Kanisa wajilinde,maana yake kila kundi liwe na jeshi lake.
Ee Mola utunusuru na haya yanayoendelea ndani ya nchi yetu.AMEN
Umeongea vizuri mwisho lkn umeharibu mwanzo utaifa kwanza mabo mengine baadaye



Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
246
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 246 160
Every action has a reaction. CCM better keep that in mind.
 
R

Radii

Member
Joined
Mar 24, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
R

Radii

Member
Joined Mar 24, 2013
22 0 0
Povu linakutoka kwa kutetea kitu ambacho kipo wazi kabisa na kwa taarifa yako wewe unayetetea hili ndiyo Mpumbavu uliyepitiliza.Kama CCM hawakuhusika basi waliohusika watakamatwa kama imehusika utaona mwendelezo wa utafutaji wa watuhumiwa.
Ufinyu wa kuwaza na uvivu wa ubongo wako ndo unaokufanya uteme pumba

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,701
Likes
1,217
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,701 1,217 280
Ufinyu wa kuwaza na uvivu wa ubongo wako ndo unaokufanya uteme pumba

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Join Date : 24th March 2013
Posts : 16
Rep Power : 316
Likes Received0
Likes Given0



Hakuna unachokijua na inaonyesha michango yako yote huwa ni pumba kwani inajidhihirisha kwa record iliyopo.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Chadema wawe makini sana kuanzia sasa, mwigulu kaenda china kusomea ugaidi na umafia namna ya kuua na kudhuru wafuasi na viongozi wa chadema! Ndo maana sehemu mbalimbali chadema wamepigwa na waeuasi wa ccm kama sehemu ya mafunzo kwa vitendo kwa kile alichojifunza mwigulu huko china!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Maoni yangu hayo -- katu msifanye ushenzi kama huo kwenye mikutano yao. Mkifanya hivyo nawahakikishieni kabla masaa 12 kupita kamata kamata ya polisi ya viongozi wa CDM itakuwa ya kasi ya zimamoto! Watakamatwa viongozi wote wa taifa na kufunguliwa mashitaka ya ugaidi!

Jaribuni muone na mtajua kwamba polisi inatumikia nani hasa pamoja na kwamba Watz wote wanaligharamia jeshi hilo.!

By the way nauliza tu just for the matter of interest! Ni wangapi wameshakamatwa na polisi hadi sasa kutokana na tukio hilo a jana? Au ni dana dana ile ile a la Ulimboka na Kibanda?
Si mbaya wakisaidiwa hayo mabomu yawe yanalipuka ktk makabidhiano na hao wanaojitoa mhanga.Yakimlipukia mwigulu wakati anademonstrate kwa hao wawatumao.

Madai ayo watalii wasije arusha waseme ni CDM...by the way wazungu wanaweza ruka kwa ndege bila kupita mjini.Kwanza 90% ya wageni hawapiti mjini Arusha.Ila wazungu wa pale mjini wapo very curious na walikuwa wakiambiwa kuwa mikutano ya CDM ni vibrant ila haina uchokozi kwa wapita njia hata wa kizalendo.Haya mabomu na behaviour za JK wanamashaka sana na mienendo ya mafisadi wa CCM.
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187