☕ Chitchat Meeting Point: Kituo cha Kimataifa cha kupiga soga

☕ Chitchat Meeting Point: Kituo cha Kimataifa cha kupiga soga

Hii nzuri 😊
Enhee wewe chai ya rangi kwanini unanianzishia nyuzi hata kama unajua sipendi?

Kwanini unafanya watu wawaze hiyo I'd yako ni yangu na pengine nataka attention

Umeshindwa kunitafuta privete?
Wallah unanikwaza

Najua pengine ni utani ila uishie basi kwa comment sio kuanzishiana nyuzi🙏

chai ya rangi kama kweli unanipenda kwanini husikilizi nachosema 🤔
Mbona mimi nakupenda hata sikusumbui #chai anazingua #
 
Hii nzuri 😊
Enhee wewe chai ya rangi kwanini unanianzishia nyuzi hata kama unajua sipendi?

Kwanini unafanya watu wawaze hiyo I'd yako ni yangu na pengine nataka attention

Umeshindwa kunitafuta private?
Wallah unanikwaza

Najua pengine ni utani ila uishie basi kwa comment sio kuanzishiana nyuzi🙏

chai ya rangi kama kweli unanipenda kwanini husikilizi nachosema 🤔
na mshana ajibu apa ..nilimuona kule anamfundisha mkwe wake kukutongoza 😂
 
Naona leo umereact kwenye post yangu Bila hiyana kabisa 💙

Sijawahi kuwa na chuki wala kinyongo na wewe binti mrembo ShesRise_1
3735.jpg
 
Back
Top Bottom