China yazindua rasmi utafiti na maendeleo ya 6G

China yazindua rasmi utafiti na maendeleo ya 6G

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Uchina imeanzisha ofisi mbili ili kuleta kasi ya 6G, kulingana na Wizara ya Sayansi na Teknolojia, ikiondoa mashindano kwa huduma ya data ya kizazi kijacho inayokuja baada ya kasi ya 5G.

Wizara hiyo ilisema kwenye wavuti yake kwamba moja ya ofisi hizo zina maafisa wa serikali wanaohusika na utungaji wa sera husika.

Nyingine ni ya wataalam 37 kutoka vyuo vikuu, taaluma za utafiti na biashara, wanaotarajiwa kushauri watunga sera.

Wakati akihutubia mkutano Jumapili, Makamu wa Waziri wa Sayansi na Teknolojia Wang Xi alisema maarifa ya ulimwenguni pote juu ya teknolojia hiyo bado ni katika hatua ya kutazama, bila makubaliano juu ya ufafanuzi na matumizi yake.

Alisema wizara itafanya kazi na idara husika kuweka mpango wa maendeleo ya 6G, na utafanyia kazi mafanikio katika nadharia zake za msingi, teknolojia na viwango muhimu.
 
Analogia Malenga,

China inajishushia hadhi sana!

Imekua kama serikali ya mawe!

Propaganda mpaka matakoni!

Ndio maana Wazungu wanatawala hii dunia endlessy!

Yanamuogopesha nani haya mavimba macho mapunguani ya propaganda za mwaka 1947?
 
Ni mionzi sio frequency.

Frequency kwa lugha rahisi ni njia kama ilivyo barabara ya kwenda kwako. Hapo angani kuna frequency mbalimbali ambapo signal za aina mbalimbali zinapita kuanzia radio frequency, microwave frequency, infrared frequency, bluetooth n.k n.k n.k....

Huwa tukianza somo la masafa ya mbali huwa tunaambiwa "frequency is a scarcity product".
Ni frequency sio mionzi (rays) ilikua kali hadi kuua ndege huko Australia.
 
Naomba tafsiri ya frequency kwa kiswahili.
Hawa mbu wanaotusumbua huku sijui Kama watapona .nimeambiwa nitumie neno frequency#babukijana
 
China inajishushia hadhi sana!

Imekua kama serikali ya mawe!

Propaganda mpaka matakoni!

Ndio maana Wazungu wanatawala hii dunia endlessy!

Yanamuogopesha nani haya mavimba macho mapunguani ya propaganda za mwaka 1947?
China inajishushia hadhi sana! Kivipi mkuu

Imekua kama serikali ya mawe! Kivipi

Propaganda mpaka matakoni! Kivipi


Yaani ume maanisha nn kusema hv mm nime kuelewa yakwamba umechukia sana wachina walivyowapiga teke wazungu kwa hio tech hapo ama nime kuelewa vbaya


Maendelea hayana taifa mkuu kama na sisi 2naweza 2fanye 2 kwan shida nn ama ndio mme kariri kila maendelea lazma yatokee kwa wazungu ?!
 
Back
Top Bottom