China yasitisha uagizaji wa Ndege za Boeing

China yasitisha uagizaji wa Ndege za Boeing

Na zile Engene za ndege zake mpya vipi? China anazalisha bidhaa nyingi sana kwa Techinolojia ya Mmarekani, na Marekami akimua hapiga stop China atalia.

Kumbuka hadi sasa Simu za Kichina ukitoa huawei zinatumia techinolojia za Minarekani ikiwemo playstore.
China gives a ZERO fu-ck!
 
Fikiria upo angani, halafu unaambiwa kuwa ndege hii imetengenezwa China!! Si utatamani itue sehemu yoyote ya uwanja ulio karibu ili uteremke!!
tatizo hujatoka zaid ya simiyu mpk miaka 60 uliyonayo hv unajua kuna kampun moja inabtengeneza ndege iliyokamilika yenyew kabla ya kuandika ulizia kwa watu kingine hujiulizi kwa nn bidhaa za chinanzinauzwa ulaya halafu ww mlo mmoja una guts ya kuiandika china vibaya wajukuu watakucheka
 
Back
Top Bottom