China wazindua daraja refu lililotengenezwa kwa vioo

China wazindua daraja refu lililotengenezwa kwa vioo

Wa

Wanazalisha nini hao Cdm? CCM imejenga kwa nguvu za wana nchi wote tangu enzi za chama tawala. Majengo, viwanja vya michezo, hqs wote tulichangia.

Mkuu kama kidogo ulienda shule kufuta ujinga....uwa kuna kitu kinaitwa Cost sharing kwenye General study....wanatumia kodi ccm kulijenga taifa....na kodi ni shria na taratibu.
 
Hiki kioo sio cha kujitazama, ni kioo ambacho unaona mpaka Chini kama vya gari vile, hapo ukipita kichinachina muhimu
 
kwa nini mkuu? kitu kishatestiwa kipo swafi

Kuna Jumba moja nchini Uingereza nilishindwa kupanda juu, lenyewe lina vioo tu unaona hadi chini, ilinishinda. Hapo mimi siwezi najijua, yaani unatembea unaona chini 'live' hapana. Ndege yenyewe napanda kwa sababu nakuwa sina namna.
 
Daraja zuri lakini mimi naogopa maana palivyokuwa parefu halafu unapaona
 
uzuri wetu siasa vengine tuachie wenzetu.hapa majibishano na kuzarauliana tu.hata ujinga
 
Baada ya multipa
Mkuu kama kidogo ulienda shule kufuta ujinga....uwa kuna kitu kinaitwa Cost sharing kwenye General study....wanatumia kodi ccm kulijenga taifa....na kodi ni shria na taratibu.
Mkuu kama kidogo ulienda shule kufuta ujinga....uwa kuna kitu kinaitwa Cost sharing kwenye General study....wanatumia kodi ccm kulijenga taifa....na kodi ni shria na taratibu.
Baada ya multiparty system kuanza Tz Mali zote za chama tawala zilirudi CCM. Walioanzisha vyama wakawa Na wana chama tu Mali hawa kuwa nazo
Hivyo kuvilinganisha vyama vya upinzani ki Mali na chama tawala ni uonevu.
 
Kuna jamaa zetu wanaitwa cdm, kwa miaka 24 tangu waanze hawajawahi kuwa hata na jengo moja la ofisi.
Nadhan wakichukua nchi watakodi majengo yawe ikulu.
Wao wanaoa tu!.....lol
 
Back
Top Bottom