China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

[emoji23] [emoji23] [emoji23] Burundi huko wafanyakazi wanakatwa 10% wachangie Uchaguzi, Uchaguzi wenyewe sio huru na haki wapinzani bado wanatupwa nyuma ya nondo lakini bado mnalazimishwa kuchangia[emoji38] .Hili bara sijui tulimkosea nini Mungu
Halafu tukiitwa sh**t hole tunakasirika,
Kinachofanya uwaze km tumemkosea nn Mungu ni sahihi lkn kisababishi kikubwa ambacho naamini tunamkera Mungu ni unafki ktk kila kitu,
Kwa nje tuna act utakatifu wakati ndani yetu tumebeba ushetani,
Mungu anachukia unafki,
Tukitaka kumpendeza Mungu tujifunze kuondoa unafki
 
Mambo ya leo yanatusaidia kubashiri mambo ya kesho,

Hukuna taifa lenye uwoga kama marekan japo wengi wanaona kama taifa babe sana. Ni kama timu ya mpira inaweza kuwa na wachezaji wakali sana ila wakakosa mipango wasicheze kitumu mwisho wa siku wanafungwa na timu ndogo sana.

US hakuna nchi itakayo pata madhara makubwa ya vita kama US kiuchumi na kisiasa. Atapigwa kombora moja tuu kwake yeye hata akipiga mia bado majito makubwa yatakuwa kwake, ndio maana US amekuwa fundi wa vita ya mezan sio kwenye battle field. Anajua ushawishi wa pesa yake ulivyo ndio silaha yake kubwa sana kwa sasa.

Lakin vita ya sisasa ni ghari sana kutokana na technology yake kuwa ghari hapa ndio US anapo pata shida maana yeye awez kuimport technology ambayo fanisi na chipu kutokana na mambo ya kiusalama anatakiwa kutumia watu wao, kitu kinachopelekea kutumia kwa gharama kubwa sana hata kama kitu sio cha hajabu na wao kuficha hiyo haibu watajigamba kwa kutangaza kwa mbwembwe ufanisi wake ili tuu dunia iogope.

Lakin kuna vitu viwili vinaenda sambamba kama unafikir vema utanielewa.
Vitu hivyo ni nidhamu na ufanisi, hapo ujiulize kat ya china russia na us nan watu wake wana nidhamu kubwa? Kutokana na mfumo wa uwongozi wa china, China ndio Nchi ambayo raia wake wananidhamu kubwa na wanapenda nchi yao kwa mafanikio waliyo yapata na wanayo endelea kuyapata kiuchum na kitechologia zaid.

Technologia China si ghari kama US na capital ya kufinance utafita wa uvumbuzi wa vitu mbalimbali hasa zana za kijeshi China wanatumia pesa nyingi sana, hapo utaona kuwa kila ihitwapo leo China anasongea kwa spead ya ajabu sana. Mim na Wewe tulio pandikizwa utafit wa kutumia google pekee ambayo china imezuiliwa ndio tunaona US ndie pekee ktk hii dunia.

US wamekir kuwa treats mkubwa kwao sasa ni China ( ukiongea China uwez muacha nyuma NK na Russia ambao wanashare boder na mambo mengine. Ni sawa na US hawez kubali Mexico na Canada zivamiwe hata iweje kwake itakuwa hatar mara mbili
Utumbo
 
Kwenye nuclear hakuna mwenye madhara makubwa au madogo. Mkishapigana wote mmeenda na maji hasa kwa nchi zenye silaha Kali za nuke kama Russia au US.

China wapo mbali kiteknolojia lakini sio kwa kumfikia Marekani kwa sasa labda miaka baadae,mpaka Leo karibu 75% ya vifaa vya jeshi vimetengenezwa kutokana na vifaa alivyonunua Urusi.

Wapo mbali kiteknolojia lakini sio kwenye level za Urusi na Marekani.

Juzijuzi hapa China kapeleka nyambizi yake ambayo ni stealth kwenye bahari karibu na mpaka wa Japan kumbe wajapan walikua wanaifatilia siku kumi mfululizo had wakaambiwa sub ije juu ya maji. (Ingia Google tafuta hii Habari)
Mkuu huyo jamaa kakurupuka kuongea,kaamua kutumia ufundi wa kiswahili kutamka analotaka,
 
Huu ujuzi tunaoonesha ktk kusema humu na kuonesha tunajua ingekuwa kweli tunao km tunavyojionesha nadhani matatizo ya madawati mashuleni yasingekuwepo,sidhani km tungeendelea kuagiza sindano na mchele wa China na Taiwan
Sijui tumeumbwaje,magwiji wa kujua nani ana nini na kujionesha tunajua lkn wavivu wa kutumia hicho tunachodhani tunajua kutatua matatizo yetu madogo madogo,sijui ndo madhara ya ugali tunaokula sana,
Hii ni ushahidi tosha kuwa elimu tunayoipata nchini inatuandaa kuwa watumwa na kuwa wambea zaidi ya kuwa watatua matatizo
 
Huu uzi una watu wanaojua kuchambua mabomu ya nuclear kuliko hata wamarekani wenyewe wanaoyatengeneza
 
Hata bastola tu,siyo kila mtu anaruhusiwa kumiliki,
Staha na subira ya kufanya matukio tunatofautiana,
Mnamkumbuka yule kaka enu alikuwa mkuu wa mkoa fln alizozana na daladala kawaida tu,akachomoa bastola akafanya yake,just kuzozana kwa trafic issues jamaa kachomoa bastola,haya mtu km huyo awe rais na nchi yake inamiliki nyuklia na akatishiwa na jirani yake kisha mke wake akamjaza maneno kitandani ya kuwa mbona anadharauliwa piga picha kesho yake nn kitatokea,
Hebu tuwe tunafikiri kwa usahihi,
Hata nyumbani kuna vifaa watoto Fulani haturuhusu waguse maana ni waharibifu,
Kuna mtoto dk moja tu mpe gari ama pikipiki ama baiskeli,ama redio tu halafu njoo uone kazi yake utalia
USA na NK zote ni nchi!! Aliyetakiwa kuwa control ni UN na sio USA kupiga makelele!!

Ni sawa na wewe umiliki simu alafu kaka yako akimiliki unaanza kupiga kelele!!

Kiduku na yeye aendelee kuboresha!!
 
Kim Jong-Un please speed up our hydrogen dudes under ICBM.
God Bless Kim Jong-Un and NK.
 
USA na NK zote ni nchi!! Aliyetakiwa kuwa control ni UN na sio USA kupiga makelele!!

Ni sawa na wewe umiliki simu alafu kaka yako akimiliki unaanza kupiga kelele!!

Kiduku na yeye aendelee kuboresha!!
Nani anapiga kelele kulingana na mleta Uzi,
Nani ni UN
km ni nchi zote kwa nn kuna nchi zina nguvu ya veto na zingine hazina,
Kila kitu kinaongozwa na mkuu mmoja,familia ni baba mama na watoto lkn baba ndo kichwa,kwa nn siyo mtoto wakati wote wanafamilia,kiutawala lazima pawe na nguvu inayoongoza jumuiya mliyojipangia,
Ndo maana usa hata ktk kuchangia UN anachanga nusu karibia ya tunachochangia wote tulobaki
 
Hii mijitu kwao ni mmoja inataka dunia iwaheshimu dadeki zao wote watatu walahi!
 
Sisi wabongo kwa kutumia teknolojia yetu ya kuruka kwa ungo , kwani hatuwezi kutengeneza makombora yetu tukayatuma kwa trump tukamkomesha?
 
Kwenye nuclear hakuna mwenye madhara makubwa au madogo. Mkishapigana wote mmeenda na maji hasa kwa nchi zenye silaha Kali za nuke kama Russia au US.

China wapo mbali kiteknolojia lakini sio kwa kumfikia Marekani kwa sasa labda miaka baadae,mpaka Leo karibu 75% ya vifaa vya jeshi vimetengenezwa kutokana na vifaa alivyonunua Urusi.

Wapo mbali kiteknolojia lakini sio kwenye level za Urusi na Marekani.

Juzijuzi hapa China kapeleka nyambizi yake ambayo ni stealth kwenye bahari karibu na mpaka wa Japan kumbe wajapan walikua wanaifatilia siku kumi mfululizo had wakaambiwa sub ije juu ya maji. (Ingia Google tafuta hii Habari)

Mkuu kweli taarifa za China kuzipata ni kaz sana sana, hawa ni tishio kwa dunia na sio kesho bali leo. Marekan anachanganikiwa na China kutokana na system yake kuwa strong kuliko system yeyote dunian. Maana China wao sio Capitalist ila sio Socialist system yao inaitwa political Capitalist, ikiwa na maana uthaifu wa capitalist wameuacha na wamechukua ubora wake kama competition (ushindan ktk soko) na uziri wa socialist wameuchukua kwa kufanya chama kimojo ndio msimamizi wa mali na serikali.

Hili linawapa shida sana marekan na ni ngum wao kuwafitin kwa kutumia vibaraka wao, na wananchi wa china kwao wanaona poa tuu maana maisha kwao yapo safi na mazur na wanaipenda serikali yao na kuwa watiifu sana.

Marekan wao kwa wao hawaaminian hakuna anae jitoa kwa taifa ila kwa pesa, japo sera zao wanazipamba sana ili dunia isione udhaifu wao.

Technology ya China inakuwa kwa kas ya ajabu sana ila awana mafisa tuu, wanapesa na wanauzalendo wa hali ya juu. Uwezi pata taarifa zao kirahisirahis kama utazipata basi zile za kawaida ila uwez kujua uwezo wao upo vip kwa sasa.
Had sasa nchi za ulaya zimisha achwa mbali na china.
Kama unaweza unganisha siasa democrasia na uchimi na technolojia basi utaweza pata picha halisi ya china wapo wap.
Mipango yao ya taifa haiyumbishwi na siasa za ndan wa nche, lakin Russia US siasa kwao ni mtego mzito sana, wanatumia nguvu nying kubak madarakan au kupata ushawishi wa siasa wakat china anatumia nguvu nying kukuza uchum na technologia yake.

Angalia yanayo andelea US na Russia na waza kesho itakuwaje.

China ni dunia nyingine mkuuu.

Zaman walikuwa wanasifika kwa vitu visivyo na ubora kwakuwa walikuwa hawapa pesa ya kuwa marighafi nzuri na kuboresha technologia yao ila leo kila wanacho tengeneza ni hatar dunia
Naweza kupa mfano midogo na waza kesho itakuwaje
Mfano Renovo, Huawei, Xiaomi nimekupa mifano ya campun hizo kwakuwa tz wengi wanatumia na wanajua ubora wake
Na fatilia ktk soko la dunia zinafanya vip
Sio Tecno zinazo tengenezwa Nigeria kwa wachina wanao jifunza ambazo hata china hazipo
 
Yani Africa bila ya kua na mapinduzi ya kisera kwenye Elimu,Kilimo na Uongozi Bora(Siasa safi,taasisi zenye nguvu ambazo haziingiliwi,Bunge,Mahakama,nk) hatutaendelea kamwe.

Maana huwezi endesha uchumi wa viwanda Kama huna wasomi,utaishia kunyonywa tu.

Na Kama huna taasisi zenye nguvu kama Bunge na mahakaman bhas tarajia Mambo kwenda ndivyo Sivyo. Elimu ndo kila kitu kwa Dunia hii ya leo.

Kama tungeweza kuquintify kias gan kinatumika katka saisa ya kuakikisha babu anabaki na fimbo yake na kiasi gan kinaenda ktk maendeleo tungeweza kulia, maana pesa nying zinatumika chini ya carpet kulinda democracia feck ( tunatakiwa kufanya reform ya mfumo wetu wa siasa kwanza kwa faida ya taifa ndipo mipango ya maendeleo iweze boreshwa)
 
Hivi kwani hii nchi hawezi kuwekewa vikwazo kama nchi nyingine zinazo kiuka mipango yaki mataifa zinavyo wekewa vikwazo ? Swali tu

Vikwazo vyenye nguvu ni vikwazo vya uchumi, uchumi wa dunia inamaanisha biashara, katika biashara vitu vikuu viwili ambavyo bidhaa zinazo uzwa na kununuliwa lakin na njia inayo fanikisha mabadilishano hayo (transaction) hapo inaingia fedha. Zaman ilikuwa inatumika Gold maana uweza mpa mtu mashiling yako kwake atayafanyia nin lazima umpe kitu chenye thaman ambapo gold ilikuwa kama means of transition, kutokana na mambo ya uhaba na ubebaji wa Gold ndipo dollar ya us akachukua mbadala wa Gold. Dollar inatumika na kuitajika popote (international currency) na supplier ni US kwakupitia chumbo chake ambacho kakiweka kama chombo cha dunia ( world Bank ). So marekan akitoa kitisho lazima asikilizwe na dunia nzima.
Lakin marekan alipata hiyo nguvu kutokana na uwezo wake wa uchumi kwamba alikuwa ndio world last resort ambapo hali inavyo zidi kwenda yuan pesa ya mchina inaweza ikawa second hata first huko mbele.
Kwa sasa bado US dollar Euro, Great Pounds, na Yen zipo top na kufuatiwa na Yuan ya mchina.
 
Huu ujuzi tunaoonesha ktk kusema humu na kuonesha tunajua ingekuwa kweli tunao km tunavyojionesha nadhani matatizo ya madawati mashuleni yasingekuwepo,sidhani km tungeendelea kuagiza sindano na mchele wa China na Taiwan
Sijui tumeumbwaje,magwiji wa kujua nani ana nini na kujionesha tunajua lkn wavivu wa kutumia hicho tunachodhani tunajua kutatua matatizo yetu madogo madogo,sijui ndo madhara ya ugali tunaokula sana,
Hii ni ushahidi tosha kuwa elimu tunayoipata nchini inatuandaa kuwa watumwa na kuwa wambea zaidi ya kuwa watatua matatizo

Safi (madini)
 
Back
Top Bottom