China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

Mkuu hapo tulikua hatuongelei issue ya uchumi bali jamaa alikua anaongelea issue ya Yuan kwamba inakaribia kuipiku Dola,ndo maana nikamjibu inaweza ikafikia lakini sio Leo
Ila mkuu china huwa hawapendi pesa yao ipande
ila marekani wanapenda sna yuan ipande
kuna mchezo apo china anaucheza wa akili kubwa sana sana ndio maana huwa hataki pesa yake ipande yuan juzi imepanda kidogo tu wachina wote wana lalamika !!!
 
Hao tena?, tena basi tayari wanarudisha mapigo halafu makusudi kwenye 'swimming pool' ya NATO. Hawa jamaa kwa kutunishiana misuli sasa..

"Russia has flexed its nuclear muscles once again by sending the world's largest submarine with an arsenal of 200 weapons on board including 20 nuclear missiles to the Baltic Sea.
The massive Typhoon-class sub called Dmitry Donskoy is to leave the White Sea and travel around Norway and Denmark into what Putin's officials are calling NATO's swimming pool.."

Russia to send the world's largest submarine to the Baltic | Daily Mail Online
3F03435A00000578-0-image-m-116_1491492174601.jpg

walipofika vita inaepukika kweli!!!
Russia kama vile nguvu yake inakuwa kwa kasi sana!
 
When you speak of Currency you automatically speak of Economy my friend. Currency strength and prevalence signifies country economic stability and market performance..
Ila inategemea maana hata shilingi ya Kenya Ina thamani kuizidi ile ya Japan lakini uchumi wa Japan ni mkubwa maradufu kuzidi Kenya
 
Ila mkuu china huwa hawapendi pesa yao ipande
ila marekani wanapenda sna yuan ipande
kuna mchezo apo china anaucheza wa akili kubwa sana sana ndio maana huwa hataki pesa yake ipande yuan juzi imepanda kidogo tu wachina wote wana lalamika !!!
Ikipanda si mauzo yake ya nje yatapungua maana bidhaa zao zitakua bei juu,hii itaathiri uchumi
 
Naona zaidi ya vita baridi
Britain's nuclear submarine breaks through Arctic ice for first time in decade amid Russia tensions
View attachment 716956


Khaa, jamaani!
Kila mtu anakuja na yake sasa..

Thereza May mwanamke wa nguvu na yeye hayuko nyuma asee, na yeye anajibu mapigo ya Putin..."..Breaks through Arctic for the first time in decade"

Heheh!, hawa watu bhana, nikajua yataishia kwa Putin alivyorudisha mapigo jana kumbe sakata bado linaendelea na Muingereza nae anakuja juu sasa..
Tusuburi sujui nani atafatia sasa..

Movie inogile...lol
 
Khaa, jamaani!
Kila mtu anakuja na yake sasa..

Thereza May mwanamke wa nguvu na yeye hayuko nyuma asee, na yeye anajibu mapigo ya Putin..."..Breaks through Arctic for the first time in decade"

Heheh!, hawa watu bhana, nikajua yataishia kwa Putin alivyorudisha mapigo jana kumbe sakata bado linaendelea na Muingereza nae anakuja juu sasa..
Tusuburi sujui nani atafatia sasa..

Movie inogile...lol
Hahaahhaha hahahha hatari sana apa lazima tushuhudie moto !
 
Ila inategemea maana hata shilingi ya Kenya Ina thamani kuizidi ile ya Japan lakini uchumi wa Japan ni mkubwa maradufu kuzidi Kenya
But is the Kenyan currency prevalent in International Market like the Japanese Yuan ???
 
Mkuu inabidi ufikirie mbele zaidi nini kikwazo kwa Africa !!!!!
Mfumo wa viongozi wetu na jamii yetu ni kikwazo tosha kabisa mifumo yetu ndio laana yetu !!!
Hatupo kwajili ya kufanya jambo la manufaa kwa jamii hata kidogo tutafanya kidogo sana ila Tunafikiria zaidi watoto wetu na wajomba na matumbo yetu !!!
siku tukiachana na Ujinga wa kukumbatia undugu na na watoto na makabila tunaweza sogea kidogo !!!
Angalia mfumo kama wa CCM kwenye nafasi ya Rizi one au January Ataka kama ungekuwa na akili kama Stephen Hawking huwezi kuwa kwenye nafsi zao wazazi wao wange kuwa ma Dr nao wangekuwa ma Dr hata kama kichwani ni - !!
Afrika tunajuwa kuwaza kipaumbele kwa familia hatakama ni mjinga atakuwa kiongozi tunajuwa kuwaza Wana wake Na ngono Ndio kikwazo !!!
PAMBANA NA HALI YAKO MKUU HAKUNA NJIA YA KUTIBU HUO UGOJWA KWA SASA!!
Nimekuelewa sans
 
Back
Top Bottom