China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

China na Urusi zalaani sera ya Nyuklia ya Marekani

Mambo ya leo yanatusaidia kubashiri mambo ya kesho,

Hukuna taifa lenye uwoga kama marekan japo wengi wanaona kama taifa babe sana. Ni kama timu ya mpira inaweza kuwa na wachezaji wakali sana ila wakakosa mipango wasicheze kitumu mwisho wa siku wanafungwa na timu ndogo sana.

US hakuna nchi itakayo pata madhara makubwa ya vita kama US kiuchumi na kisiasa. Atapigwa kombora moja tuu kwake yeye hata akipiga mia bado majito makubwa yatakuwa kwake, ndio maana US amekuwa fundi wa vita ya mezan sio kwenye battle field. Anajua ushawishi wa pesa yake ulivyo ndio silaha yake kubwa sana kwa sasa.

Lakin vita ya sisasa ni ghari sana kutokana na technology yake kuwa ghari hapa ndio US anapo pata shida maana yeye awez kuimport technology ambayo fanisi na chipu kutokana na mambo ya kiusalama anatakiwa kutumia watu wao, kitu kinachopelekea kutumia kwa gharama kubwa sana hata kama kitu sio cha hajabu na wao kuficha hiyo haibu watajigamba kwa kutangaza kwa mbwembwe ufanisi wake ili tuu dunia iogope.

Lakin kuna vitu viwili vinaenda sambamba kama unafikir vema utanielewa.
Vitu hivyo ni nidhamu na ufanisi, hapo ujiulize kat ya china russia na us nan watu wake wana nidhamu kubwa? Kutokana na mfumo wa uwongozi wa china, China ndio Nchi ambayo raia wake wananidhamu kubwa na wanapenda nchi yao kwa mafanikio waliyo yapata na wanayo endelea kuyapata kiuchum na kitechologia zaid.

Technologia China si ghari kama US na capital ya kufinance utafita wa uvumbuzi wa vitu mbalimbali hasa zana za kijeshi China wanatumia pesa nyingi sana, hapo utaona kuwa kila ihitwapo leo China anasongea kwa spead ya ajabu sana. Mim na Wewe tulio pandikizwa utafit wa kutumia google pekee ambayo china imezuiliwa ndio tunaona US ndie pekee ktk hii dunia.

US wamekir kuwa treats mkubwa kwao sasa ni China ( ukiongea China uwez muacha nyuma NK na Russia ambao wanashare boder na mambo mengine. Ni sawa na US hawez kubali Mexico na Canada zivamiwe hata iweje kwake itakuwa hatar mara mbili
Acha hizo ndoto usa sio kama Africa au ulaya mipango Yao ni mizito sana.
 
Pia kumbuka hizo system nyingi zilikua enzi za cold war wakati wa wababe wawili USSR na US. Yani makombora yote unakuta yameelekezwa US au ya US yameelekezwa Russia. Leo hii kama ikitokea NK imerusha kombora bahati mbaya likaenda Urusi je hiyo mitambo ikilijilipua itajua ni wapi shambulizi limetoka kwamba ikajibu?!

Halafu watu tunadhani kurusha nuclear ni kama kurusha mpira au pipi,hiyo ni process ndefu hapo unazungumzia maangamizi ndo maana yule kamanda wa Urusi wakati wa Cuban crisis aligoma kukubali kutoa Oda ya kurusha nyuklia kwenye fukwe za US maana alijua nini kingefata.
Dunia nzima ilikua inatetemeka
 
Hizo system hata sasa zipo mkuu na kitu walicho upgrade ni kwamba bomu linapokuwa linakuwa linakuwa limeshakuwa determined wapi limetoka ndipo inapoelekeza system adui ametokea na ndipo pa kumlenga.
Refer s mwezi uliopita yule mfanyakazi wa Hawaii alipoleta vurugu baada ya kuclick button ya Nuclear Threat.
Halafu hizo automatic sensors ni Mrusi pekee anazo so far maana USA yeye ana hiyo system ya Nuclear Triad kumlinda wakati Muingereza yeye ana The Letter of Last Resort-hii barua kila submarine inayo na inatakiwa iwepo submarine moja nje kwenye open sea ili ikitokea tatizo basi ifanye maamuzi kupitia barua hiyo.
Ilikua training tu for nuclear attack
 
Pia kumbuka hizo system nyingi zilikua enzi za cold war wakati wa wababe wawili USSR na US. Yani makombora yote unakuta yameelekezwa US au ya US yameelekezwa Russia. Leo hii kama ikitokea NK imerusha kombora bahati mbaya likaenda Urusi je hiyo mitambo ikilijilipua itajua ni wapi shambulizi limetoka kwamba ikajibu?!

Halafu watu tunadhani kurusha nuclear ni kama kurusha mpira au pipi,hiyo ni process ndefu hapo unazungumzia maangamizi ndo maana yule kamanda wa Urusi wakati wa Cuban crisis aligoma kukubali kutoa Oda ya kurusha nyuklia kwenye fukwe za US maana alijua nini kingefata.
Aligoma kukubali warushe Nuclear kwenda US sababu hakua na uhakika kama kweli Moscow imeshambuliwa, na alihis ni false alarm, wenzie wawili walikuabali kasoro yeye na si vinginevyo
 
Aligoma kukubali warushe Nuclear kwenda US sababu hakua na uhakika kama kweli Moscow imeshambuliwa, na alihis ni false alarm, wenzie wawili walikuabali kasoro yeye na si vinginevyo
Ndo maana nikakueleza kwamba kurusha silaha ya nyuklia ni mchakato mrefu so kama tunavyofikiria eti sijui mitambo inasense nuke halafu inajifyatua.

Je,ikitokea ajali ya nyuklia ya Urusi wenyewe ina maana hiyo mitambo itajifyatua ishambulie Urusi yenyewe!?
 
Wengine wakitengeneza nyuklia anapiga yowe,,,lakini yeye kutengeneza anaona sawa!
Wakitengeneza hata wehu wasio na staha na akiwakataza mnamuijia juu,sasa kaona kwa kuwa mnasema kila mtu anahaki ya kumiliki Neuc,basi sawa isiwe shida acha aboreshe zake ili kupambana na zenu,
Mnachukia nini,
Si mmesapoti hata wehu wamiliki siraha hatari,afanyaje sasa zaidi ya yy kujiongeza zaidi,
Wazo lake ni sahihi kwa usalama wake,
Maana anavyo wachekea mnaanza kumlinganisha nguvu na watoto,
 
Ndo maana nikakueleza kwamba kurusha silaha ya nyuklia ni mchakato mrefu so kama tunavyofikiria eti sijui mitambo inasense nuke halafu inajifyatua.

Je,ikitokea ajali ya nyuklia ya Urusi wenyewe ina maana hiyo mitambo itajifyatua ishambulie Urusi yenyewe!?
By the way kutokea ajali ya silaha za nuclear kulipuka zenyewe ni kitu kigumu sana(nazungumzia silaha za nuclear sio vinu vya nuclear) kwa sababu hizi silaha ua ziko katika deactivated form, ili zifanye kazi ni lazima ziwe activated first(ili kucomplete a circuit) ndio mana huwezi kusikia nchi imejilipua yenyewe kwa Nuclear weapons

Na ambacho kinakua sensed na sensor after a nuclear attack ni radiation, na anae accept to hit back ni computer ambayo iko controlled na person, so ikitokea silaha zikalipuka zenyewe huwez sikia et defense system zimejilipua tena kushambulia its own country, sababu hazijapa permission kuattack japokua zimesense radiation kuonesha tumeshambuliwa mkuu
 
Je,ikitokea ajali ya nyuklia ya Urusi wenyewe ina maana hiyo mitambo itajifyatua ishambulie Urusi yenyewe!?
Hiki kifaa hakiwi on mda wote ni kwamba ili kuzuia hizo ajali chenyewe huwa kinazimwa wakati wa amani ila kukiwa na tension ya vita basi wanakiwasha. Ina maana kwa sasa hakiwezi kuwa On Moscow sababu Russia haina vita/tension ya kuleta vita na mtu mkubwa!.
By most accounts, it is normally switched off and is supposed to be activated during dangerous crises only; however, it is said to remain fully functional and able to serve its purpose whenever it may be needed..........
In order to ensure its functionality the system was originally designed as fully automatic, and with the ability to decide on the adequate retaliatory strike on its own with no (or minimal) human involvement in the event of an all-out attack.
Cc Baazigar
 
Kaamua kujifcha nyuma ya NK, Russia na China, yeye kama anaboresha aboreshe tu aache kelele, na wenzie wakija ku upgrade silaha zao asipige kelele tu.

Yeye anaboresha wakat huo huo anakataza adui zake wasiwe na Nuclear, unafikiri ukimwambia NK asitengenze Nuclear atakuelewa..? hahah

Wala uwezo wake ulikua haujapungua sema alizidiwa akili na Russia tu
Kwani yy ndo kapiga kelele?
 
Hivi kwani hii nchi hawezi kuwekewa vikwazo kama nchi nyingine zinazo kiuka mipango yaki mataifa zinavyo wekewa vikwazo ? Swali tu
 
Wao wanamiliki na wamataka kuziboresha alafu kiduku akimili inakua matatizo...
Hata bastola tu,siyo kila mtu anaruhusiwa kumiliki,
Staha na subira ya kufanya matukio tunatofautiana,
Mnamkumbuka yule kaka enu alikuwa mkuu wa mkoa fln alizozana na daladala kawaida tu,akachomoa bastola akafanya yake,just kuzozana kwa trafic issues jamaa kachomoa bastola,haya mtu km huyo awe rais na nchi yake inamiliki nyuklia na akatishiwa na jirani yake kisha mke wake akamjaza maneno kitandani ya kuwa mbona anadharauliwa piga picha kesho yake nn kitatokea,
Hebu tuwe tunafikiri kwa usahihi,
Hata nyumbani kuna vifaa watoto Fulani haturuhusu waguse maana ni waharibifu,
Kuna mtoto dk moja tu mpe gari ama pikipiki ama baiskeli,ama redio tu halafu njoo uone kazi yake utalia
 
Afu hua sioni sababu ya China kulalamika, mwenzio kasema anaboresha unapiga kelele za nn, na wewe unazo pia kaa chini boresha pia mkutane angani uko

Urusi anatest ICBM zake tu sababu anajua mwenzie akiamua kurekebisha zake hawezi kumzuia kwa kupiga kelele, bora ote tutengeneze
 
By the way kutokea ajali ya silaha za nuclear kulipuka zenyewe ni kitu kigumu sana(nazungumzia silaha za nuclear sio vinu vya nuclear) kwa sababu hizi silaha ua ziko katika deactivated form, ili zifanye kazi ni lazima ziwe activated first(ili kucomplete a circuit) ndio mana huwezi kusikia nchi imejilipua yenyewe kwa Nuclear weapons

Na ambacho kinakua sensed na sensor after a nuclear attack ni radiation, na anae accept to hit back ni computer ambayo iko controlled na person, so ikitokea silaha zikalipuka zenyewe huwez sikia et defense system zimejilipua tena kushambulia its own country, sababu hazijapa permission kuattack japokua zimesense radiation kuonesha tumeshambuliwa mkuu
Nimeeleza ajali ya nyuklia maana najua kutokea ajali ya silaha za nuke ni ngumu maana hata US miaka ya 1950s Kama sikosei B52 ya Marekani ulipata ajali ikiwa imebeba mabomu ya nyuklia lakini hayakulipuka
 
Hivi kwani hii nchi hawezi kuwekewa vikwazo kama nchi nyingine zinazo kiuka mipango yaki mataifa zinavyo wekewa vikwazo ? Swali tu
Europe ndio inayoweza kumwekea vikwazo, na Europel kaifanya rafiki yake, ukitaka vikwazo vitoke basi kue na kasheshe kati yao wawili, tofauti na hapo haiwezekani

Vikwazo vinawekwa na mtu mnaetegemana, na anajua akikuwekea wewe vikwazo anapata mwingine wa kumtegemea
 
Halafu nyie skieni bana,
Msijifanye mnajuuuuua mambo ya kiusalama ya USA na urusi sana,
Hayo mnayoyaona kwenye habari na machapisho na mtandaoni ni robo tu ya wanayomiliki,hakuna mjinga ataweka wazi siraha yake tegemezi kila mtu aione,msifananishe na barua zetu zinazovuja mpaka kwa mange mkadhani mambo yapo hivyo dunia nzima,ukiona wameweka jambo hadharani jua hilo ni la kawaida sana kwao,tena saaaana
 
Sasa mkuu unataka kunambia US anajua zilipo sub za Russia zote akafanye first strike kwenye ardhi ya Urusi au vice versa!?

Hiyo Sub moja tu ya Ohio inabeba makombora 24 kila moja 8warheads (24×8= 192 warheads).Na kila siku iendayo kwa Mungu lazima sub nne ziwepo nje ya nyumbani kuhakikisha kwamba inaweza jibu mashambulizi ipasavyo iwapo nyumbani kumeshambuliwa.
Aisee kwa style hii gharama za ulinzi na kuwa super power ni kubwa sana sana,maana hakuna kulala,
 
Huo mpango wa drone ya Russia USA ndo waliubumburua lakini Urusi mpaka leo bado hajakiri hadharani.
Unafahamu maana ya Nuclear Triad!?
Yaani ukiharibu hizo ports bado kuna ICBM,Kuna bombers na bila kusahau Submarines.

Marekani Wana nyambizi 16 za Ohio...Kila nyambizi moja inabeba makombora 24 ambapo kombora moja linabeba vichwa 8-12 vya Nuclear vyenye 475kiloton kila kimoja. Ndo maana wanasema hawawezi tumia silaha kama hizo [emoji115]maana ni maangamizi makubwa.

Na sera yao inasema lazima kuwe na nyambizi nne kila siku (24/7) ambazo zinakua mahali tofauti Duniani ili Kama wakishambuliwa ghafla nyumbani bhas zile nyambizi zinarudisha majibu,hivyo si rahisi kwa wao kushambuliwa bila kushambulia.
 
Back
Top Bottom