China kuifanya Tanga jiji la viwanda

China kuifanya Tanga jiji la viwanda

jamaa hao hawafai wana kiwanda cha ceramic wilaya ya mkuranga maeneo ya mkiu watu wanaacha kazi kila siku mwezi mzima kwa 120, 000 unaishije
 
mikataba isomwe isije ikasainiwa afu ikaja kua niaje nivipi tena..mara wezi wakati tumesaini wenyewe
 
Sijui kwa nini lakini sina imani na wachina. Wako kwa ajili ya kuharibu na kututawala. Naumia sana tunakoelekea wachina watawatawala watoto na wajukuu zetu. Kwanza wana roho mbayaaaa ni wa binafsi na makatili sana. Watawafanya watoto wetu kitoweo... kweli watawala nyama.
 
Sitegemei jipya lolote kutoka kwa watu wa china, india and the like. Wabahili, wabaguzi wezi kuliko maelezo engineer wanataka wakulipe laki tano! She,,, z type!

Wamemwibia nani? Wewe unajua India na China hivi sasa zipo umbali gani kimaendeleo - tangu lini Wazungu wakaendeleza Africa? kama ni suala la mishahara wewe unajua Injinia wa kichina analipwa mshahara wa kiwango gani huko kwao - Ma Engineer wa Tanzania wengi wao ni wa kinadhalia tu hawana uwezo wa kufanya kazi bila ya kusimamiwa au kuelekezwa nimewaona wengi tu uwezi kuamini mapungufu yao, they still have a long way to go!! Wala tusishangae wawekezaji wanapo kuja na mainjinia/technicians wao - sisi ni wazembe sana na hatutaki kujifunza au kukubali mapungufu yetu akili zetu zote zipo kulipwa mishahara minono without delivering anything to talk about - ulalamishi tu kila sehemu, badirikeni.
 
Back
Top Bottom