Chief Mkwawa

Chief Mkwawa

Joeli

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Posts
4,941
Reaction score
3,417
ivi kuna chie mkwawa wawili wawili au ni huyu huyu mmoja? kama wapo wawili yupi ndo gwiji letu la hii section maana nilitaka kumpm nikagundua wapo wawili.

msaada tafadhari
 
Mimi nimem pm patupu sijapata majibu mpaka sasa so sielewi maji yamezidi unga au?
 
pm kupitia hapa mimi avatar yangu ni picha ya mtu mkwawa mwengine avatar yake ni fuvu ambaye yeye haji humu.
 
pm kupitia hapa mimi avatar yangu ni picha ya mtu mkwawa mwengine avatar yake ni fuvu ambaye yeye haji humu.

nikitaka pm unatokea kule kule kwa fuvu kama vp wewe utani pm.

Kaka ninatumia yale matundu tatizo nashindwa kulogin yahoo na kufungua baadhi ya site kama kama dailymotion,michuzi etc pia nakwama kabisa torrent downlod so naomba msaada wako mkuu maana wewe upo juu ktk mambo yetu haya
 
yeah kila nikitaka ku pm anatokea mwenye fuvu. Pia nilikuwa kwny thread ya huku, nikaona tuko wawili mimi na chief.mkwawa nikataka kumpm akatokea wa fuvu ndo maana nikaandika hapa
 
Back
Top Bottom