Chenge hataki kusign matokeo


Status
Not open for further replies.
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
437
Likes
38
Points
45
amba.nkya

amba.nkya

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
437 38 45
Je, ni kweli Chenge kabanwa koo na hataki kusign matokeo ya ubunge? Ameshindwa na mgombea wa chama gani?
Wenye taarifa za uhakika p'se........!!!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
CHENGE FISADI AU!!??????:bowl:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Mzee wa visenti
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,539
Likes
3,350
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,539 3,350 280
Kama kuna mwenye taarifa aturushie jamani kuhusu tetesi hii ya Chenge!!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
Haya wakuu, yeyote aliyeko Bariadi atujuze hapa!!

huyu mzee na yeye inabidi aachie tu...
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,056
Likes
72
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,056 72 145
Tafadhali wenye taarifa tujuzeni! bariadi kama wote watatuangusha basi wafe kivyao, na tusiwasikie wakilalamika maisha magumu
Nec watakuwa hawana roho wala huruma kumhifadhi hata Jambazi kama huyu
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,494
Likes
4,266
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,494 4,266 280
Nasikia UDP wamemkalia vibaya.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!hii inatisha!!
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,686
Likes
45
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,686 45 145
macho yetu yako hapo,taarifa zaidi
invisible jameni mboni htuhabarishi?
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
jamani tupatieni matokeo ya uhakika huku tupo maofisini tunajifanya busy kumbe tupo ndani ya jf
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Huyu wa UDP ni nani jamani? Akomae mpaka yatangazwe, maana vijisenti hakawii kusema kijana chukua hizi ml100 jimbo niachie.
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
535
Likes
70
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
535 70 45
Breaking News: Chenge - PASS (CCM), Cheyo -PASS (UDP)
Habari za kuaminika kabisa.
 
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2007
Messages
535
Likes
70
Points
45
Tundapori

Tundapori

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2007
535 70 45
Haya wakuu, yeyote aliyeko Bariadi atujuze hapa!!

huyu mzee na yeye inabidi aachie tu...
Vijisenti - PASS (CCM), Mapesa - PASS (UDP), Hizi ni habari za uhakika watu wanasheherekea sasa hivi, hasa UDP.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Hii thread yakuteremshia hadhi iondoe kwa sababu Chenge tayari amekwisha kutangazwa mshindi sasa wasomaji si wataanza kukudharau kuwa husemi ukweli?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398