Chemsha Bongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chemsha Bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jul 14, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Katika darasa ya saikolojia mada ikiwa afya ya akili, mada ikiwa manic-depression hali ya mtu kufurahi na kuhuzunika kupita kiasi), mwalimu aliuliza:
    "Taja aina gani anayetembea mbele na kurudi nyuma huku anapiga kelele mwisho wa pumzi zake, dakika moja baadaye anarejea kukaa katika kiti na kuanza kulia kama mtoto mdogo"
    Mwanafunzi mmoja alijibu: "kocha wa mpira wa miguu".

    Unajua aina nyengine ya watu wenye tabia hiyo?
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mh, I will be back...
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Waziri Mkuu...
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    anaweza akawa paka jike akiwa kwenye heat
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Samahani MAMMAMIA,napata jibu moja baya sana na la aibu,kwa kweli siwezi kuliandika hapa!
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii nzuri sana.

    Nimecheka sana. Vishindo vya paka vinaamsha mtaa mzima

    Jaguar Mkuu, umefanya vyema, badala ya kuchekesha au kufunza linaweza kuudhi. So hold up!
     
Loading...