• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Chemicotex kuna nini?

Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,562
Points
1,500
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,562 1,500
Niko njiani naelekea Tegeta kutokea maeneo ya Mwenge na mvua inanyesha maji yanatiririka sana mitaroni. Lakini nimeshangaa nilpofika maeneo ya CHEMICOTEX ni karibu na njia panda AFRIKANA kuna harufu mbaya kama vile kumefunguliwa maji machafu au vitu vilivyooza, watu wa mazingira jaribu kuangalia kuna nini.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,784
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,784 2,000
Bila shaka wewe ni mgeni ! Umewahi kusikia sehemu inayoitwa KARIAKOO ?hizo harufu ni sehemu ya manukato pale shule ya uhuru .
 

Forum statistics

Threads 1,405,678
Members 532,083
Posts 34,492,677
Top