Chelseafc Tanzania

Jay8

Member
May 26, 2017
40
125
Habari Tanzania
Napenda kuitambulisha kwenu page mpya ya washabiki wa chelsea Tanzania.
Page itakua na habari zote muhimu kwa ajili yako mnazi wa chelsea
Mawazo yenu ni muhimu kama ilivo support yenu
tegemea surprise na event nyingi msimu wa 2017/2018
naomba mnisaidie kushare ujumbe huu kwa wote
Inapatikana
chelseafc.tanzania
Instagram
welcome all
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom