Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mkuu tutake radhi bhana! Sisi ndio mabingwa!

na wataka radhi...!! ila matic amekuja kukatika mechi za mwisho ilo liangalieni....mble pale mkimleta lucccazette syo mbaya....afu jtahdini kucheza soccer laku posses mta cheza kwaku bahatisha ad lini...
 
na wataka radhi...!! ila matic amekuja kukatika mechi za mwisho ilo liangalieni....mble pale mkimleta lucccazette syo mbaya....afu jtahdini kucheza soccer laku posses mta cheza kwaku bahatisha ad lini...

Mou kasema kuna wapya wanakuja... Worry out
 
na wataka radhi...!! ila matic amekuja kukatika mechi za mwisho ilo liangalieni....mble pale mkimleta lucccazette syo mbaya....afu jtahdini kucheza soccer laku posses mta cheza kwaku bahatisha ad lini...

Bado unatuvunjia heshima Mkuu! Tunacheza soka la kubahatisha kivipi Mkuu wakati sisi ni timu ambayo haijafungwa na timu yoyote ile ya top four kwa misimu miwili?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…