tindikalikali
JF-Expert Member
- Jan 14, 2011
- 4,854
- 1,146
Kulikuwa na mwislam mmoja
yeye alikuwa mtoro sana
katika mambo ya ibada yeye
zake ni IDD hadi IDD" sasa
siku moja shekhe
akamuuliza kwanini kwenye
ibada hatukuoni?
Akamwambia mbona na kujaga. Shekhe akaona
isiwe tabu ngoja ni
muulize swali dogo nijue.
Ilikuwa hivi
shekhe:sasa ndugu katika
uislamu kuna NGUZO
ngapi?
Mwislam:akajibu inategemea
na UKUBWA WA MSIKITI
yeye alikuwa mtoro sana
katika mambo ya ibada yeye
zake ni IDD hadi IDD" sasa
siku moja shekhe
akamuuliza kwanini kwenye
ibada hatukuoni?
Akamwambia mbona na kujaga. Shekhe akaona
isiwe tabu ngoja ni
muulize swali dogo nijue.
Ilikuwa hivi
shekhe:sasa ndugu katika
uislamu kuna NGUZO
ngapi?
Mwislam:akajibu inategemea
na UKUBWA WA MSIKITI