Mama_Aheshimiwe
JF-Expert Member
- Feb 6, 2014
- 2,746
- 4,173
Unajiona msomi/muelewa kweli kweliKunahaja kubwa san elimu ya msingi iwe mpk kidato cha nne, hunauelewa na unachokiandika
Hii ndio shida yenu lumumba
Unajiona msomi/muelewa kweli kweliKunahaja kubwa san elimu ya msingi iwe mpk kidato cha nne, hunauelewa na unachokiandika
BE WISEAngekuwa na chadema ungelalama hivi?? Mbona ufipa inawauma sana kumwona shika akiwa ccm..
wapigakura tena?hauko peke yako kuna wapiga kura million 15 wako kama wewe
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji144] [emoji144] [emoji144] [emoji144]wapigakura tena?
mi siyo mpiga kura bana! naunganaje na wapiga kura?
sitaki hata kusikia habari hizo, hata ukitsfuta haki yako huipati, acha wasimikane tu! mi sina huo mda tena!!!
mimi binafsi sijui hivyo ukinipatia abcd ntashukuruHivi unajua asili ya hilo neno Mchonga kwa Nyerere! RIP ⚰
Meno yake yalikuwa kama yamechongwa, sasa wananchi wakambatiza jina na kumuita Mchonga Menomimi binafsi sijui hivyo ukinipatia abcd ntashukuru
hahahaha nashukuru mkuu!Meno yake yalikuwa kama yamechongwa, sasa wananchi wakambatiza jina na kumuita Mchonga Meno
Katika hotuba zake siku moja akatahadharisha kuwa amevumilia majina yote lakini hilo litaondoka na mtu