CHAUMMA na tuhuma za kuibiana mabilioni

CHAUMMA na tuhuma za kuibiana mabilioni

TheForgotten Genious

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
2,840
Reaction score
4,481
CHAUMMA wanalalamika Salum Mwalimu kawaibia mabilioni, najiuliza waliyapata wapi hayo mabilioni? Au ni malipo ya ule mradi wao na CCM, huyu Mwalimu ndio swahiba wake DJ na hii ndio ilikuwa michezo yao kabla hawajanyonyolewa na TAL pale city FEB 21.

Anyway toaneni makende, naona mzee Hashimu anatoa milio sana,hao walikuja kikosi cha uhuni kilichokamilika baada ya kukutana na moto.
 
Wezi wameibiana.. Wapigaji wamepigana🤣
CHAUMA wanalalamika Salum Mwalimu kawaibia mabilioni,najiuliza waliyapata wapi hayo mabilioni?au ni malipo ya ule mradi wao kwa Mwalimu aliye swahiba wake DJ na hii ndio ilikuwa michezo yao kabla hawajanyonyolewa na TAL pale city FEB 21.
 
CHAUMA wanalalamika Salum Mwalimu kawaibia mabilioni,najiuliza waliyapata wapi hayo mabilioni?au ni malipo ya ule mradi wao na CCM,,hUYU Mwalimu ndio swahiba wake DJ na hii ndio ilikuwa michezo yao kabla hawajanyonyolewa na TAL pale city FEB 21.

Anyway toaneni makende,naona mzee Hashimu anatoa milio sana,hao walikuja kikosi cha uhuni kilichokamilika baada ya kukutana na moto .
Hela ya Shetani huliwa na shetani
 
Back
Top Bottom