Characters waliyobeba uhasilia katika movie

Snipes

JF-Expert Member
Jul 2, 2013
8,574
2,000
Kama mfatiliaji wa movie kali na za kusimumua hebu mtaje actor/actress mmoja aliyebeba uhasilia katika movie

sio mbaya ukitaja na jina la movie

Solomon - Blood Diamond
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom