Chanzo cha yanayoendelea Ufaransa ni hiki...!

Chanzo cha yanayoendelea Ufaransa ni hiki...!

Maandamano ni yataendelea sababu
Maandamano ni ya wananchi wa Ufaransa wenyewe

Kudai ni wageni ni sio kweli

Wanafunzi wanalalamika Walimu wachache Mashuleni

Na Walimu wanadai vitendea kazi hakuna
Wanafundisha Wanafunzi wengi sana !!!!

Kwanzia jana kundi jipya limeingia kuandamana kwasasa ndio Fujo lazima zitokee!!!!

Wazungu wenyewe ndio Vinara wa Maandamano

Kama kudai waislamu kuwa wengi pale pale Ujerumani Uholanzi pia kuna Waislamu wengi lkn kumetulia kabisa

Hakuna picha Makanisa yakichomwa MOTO

Lkn tukumbuke WAZUNGU kwasasa hawapendi kwenda Makanisani

Ukiyakuta Makanisa yapo tupu mengine matumizi Yamebadilka nasasa kuko ivyo!!

Serikali zao za Ulaya wanapinga kuanzishwa Misikiti!!! !!!
Wanafunzi ndiyo waliochoma makanisa
 
Mpaka sasa makanisa 22 yamechomwa ila hakuna msikiti wowote ule uliochomwa
Kwanini una post fake news? Ukiambiwa uweke taarifa yoyote rasmi ya serikali ya ufaransa kuhusu hiki ulichoandika nina uhakika huna maana umejitungia.

Tunaweza kujadili bila kupotosha, hizi protests zipo nchi kibao tu na huko kote hazihusishwi na udini. Hii mentality ndio ilikuwepo Tanzania hapa mkasema M029 walichoma mali za "waislamu", yaani mkageuza ya kidini wakati yalikua ya kisiasa.
 
Lakini katika hilo Bunge kuna nchi zilipinga sana na kulikemea hili na nchi hiyo ni Poland na Slovakia, ila Poland ilikuwa mstari wa mbele ikiwakilishwa na mbunge Dominick Tarczynski, huyu jamaa ni genius balaa na anakuchana bila ya kukuonea haya
Genius kwa kuropoka? Mbona rahisi tu wazungu waache kuchochea vita Afrika au mashariki ya kati uone kama kuna mtu atakimbia nchi yake. Niambie kuna vita gani mashariki ya kati haina mkono wa USA? unategemea hao wakimbizi waende wapi kama sio ulaya?

Huyo ni populist tu anaongea kauli za jumla jumla ila hao poland unaowasifia mbona wamepokea zaidi ya wakimbizi million 2 waliokimbia vita?
 
na Italy, Belgium, Colombia, Mexico, Spain, chanzo ni ninii??
Na yale ya kipindi ile Egypt, Tunisia, Libya na ya juz hapa Iran chanzo ilikua Nini??
 
Twende mbele turudi nyuma tuliacha hisia, hawa jamaa zetu wakienda nchi za wenzetu wanakosa utu kabisa yani akili zinawaruka asee

Mkiruhusiwa kwenye nchi za watu mnataka utaratibu mliotoka nao mavumbini muende nao majuu asee hizi sio akili yani nikukaribishe halafu unipangie cha kufanya WTF..!
 
Uislamu ni upumbavu lazima uchukiwe na kupigwa vita ...na huu ndiyo mwanzo mpya ...waislamu sasa mnakwenda kupewa jina kamili .... sasa hivi dunia inskwenda kumtambua muislamu na Uislamu kuwa ni chukizo kamili...shikeni haya maneno yangu.
Ukiona unauchukia uislamu manaake una moja ya sifa zifuatazo, mlevi, mzinzi, msenge, basha, shoga, mcheza kamari, mchawi, mshirikina, mwizi. Jitafakari
 
Mtakoma , mpaka mkubali kuwaacha waislamu waishi kivyao na muondoke kwenye nchi zao ...Mkiruhusiwa kwenye nchi za kiislamu mnataka maduka ya pombe , mnaweka kambi za jeshi na kulipua nchi nyingine..

Nyie mpaka muondoke nchi za kiislamu hata pombe mnazaisha nyie na kuzipeleka..Tunataka muondoe kabisa mpaka kambi zenu na majeshi yote.
Twende mbele turudi nyuma tuliacha hisia, hawa jamaa zetu wakienda nchi za wenzetu wanakosa utu kabisa yani akili zinawaruka asee

Mkiruhusiwa kwenye nchi za watu mnataka utaratibu mliotoka nao mavumbini muende nao majuu asee hizi sio akili yani nikukaribishe halafu unipangie cha kufanya WTF..!
 
Back
Top Bottom